Các bác vào xem XE TẢI HUYNDAI BEN 15T bị gì

H
Bình luận: 24Lượt xem: 3,823

giapthanhjsc

Tài xế O-H
Ðề: Các bác vào xem XE TẢI HUYNDAI BEN 15T bị gì

thưa cụ Đèn kích thước hay còn gọi là đèn téc khi ta bật đèn pha cos thì lấc đầu tiên là đèn này ah.dòng điện cũng như dòng nước khi gặp cản thì sẽ chảy theo chỗ nào rễ nhất lên cứ chỗ nào điện trở thấp nó sẽ đi qua.
theo em thì xe này đấu mát chung cho cả xi nhan đèn kích thước và lùi.bác tách mát của kích thước ra đâu riêng khỏi cụm là hết thui ah
Bác cho em hỏi là đèn kích thước bác nói có phải còn một tên gọi khác là đèn hành trình không, dưới hải phòng em người ta toàn gọi thế bác ạ. Cũng như bác nói cái công tắc bật đèn này có 2 nấc vặn, nấc đầu là đèn hành trình, nấc sau là lên cốt hoặc pha tuỳ thuộc vào cần gạt đang ở vị trí nào.

hosytoan

Tài xế O-H
Ðề: Các bác vào xem XE TẢI HUYNDAI BEN 15T bị gì

Cụ kiểm tra lại mass của kèn báo lui xem nó có chạm mát với đèn tec không

minhdan

Tài xế O-H
TÌNH HÌNH EM VỪA LÀM 1 CHIẾC XE TẢI HUYNDAI BEN 15T,EM NÓ BỊ TRỤC TRẶC THẾ NÀY PHÍA SAU ĐUÔI XE TRONG SẮT XI PHÍA ĐUÔI XE CÓ 1 CÁI CÒI BÁO DE VÀ BÁO XINHAN CÓ NGHĨA KHI BẬT XINHAN TRÁI HAY PHẢI NÓ SẼ KÊU TÍT TÍT VÀ CŨNG NHƯ CÀI SỐ DE NÓ CŨNG KÊU NHƯ VẬY, NHƯNG KHÔNG HIỂU SAO KHI BẬT DEMI NÓ CŨNG KÊU NHƯ VẬY CÓ NGHĨA LÀ SAO HỒI CHIỀU DO KHÔNG CÓ THỜI GIAN NÊN EM VỘI QUÁ NÊN CHỈ TÌM PAN SƠ BỘ THÔI NHƯNG KHÔNG RA NÊN THÔI MAI TÌM TIẾP NÊN TỐI NAY LÊN THỈNH GIÁO CÁC BÁC THỬ AI CÓ CAO KIẾN GÌ GIÚP E VỚI,MASS CỦA CÒI ĂN CHUNG VỚI SẮT XI NHA CÁC BÁC NÊN LOẠI BỎ DÒNG MASS DỘI NGƯỢC:cp
con diode ngăn dòng nó bị tiêu rồi, bạn thay con diode khac là ok ngay

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên