Các chân chẩn đoán OBDII TOYOTA.

hanhthuy1990
Bình luận: 5Lượt xem: 1,830

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Gửi bác:
Cerato/Forte

CarenUN

Picanto/Morning

subinnamkha

Tài xế O-H
Các bác có ai biết số các chân chẩn đoán gồm 16 cổng của toyota không cho em xin được không ạ? theo em dc biết thì trong 16 chân đó thì chỉ có 11 chân thôi. vậy 11 chân đó gồm những chân nào vậy các bác? và chức năng của mỗi chân. thak các bác rất nhiều!
Mình đang ở xa, chổ ở của mình hiện bị khóa trang media fire, megaupload nên mình không thể up tài liệu cho bạn được, bạn có thể liên lạc với mình qua địa chỉ dinhhy80@gmail.com, mình sẽ gởi cho bác một bài viết về các chân của rac chẩn đoán DTC của TY,và cách chẩn đoán bằng tay, bài viết nầy từ trang web nước ngoài, có cả phần câu hỏi và trả lời, rất mong là hữu ích cho bác

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Mình đang ở xa, chổ ở của mình hiện bị khóa trang media fire, megaupload nên mình không thể up tài liệu cho bạn được, bạn có thể liên lạc với mình qua địa chỉ dinhhy80@gmail.com, mình sẽ gởi cho bác một bài viết về các chân của rac chẩn đoán DTC của TY,và cách chẩn đoán bằng tay, bài viết nầy từ trang web nước ngoài, có cả phần câu hỏi và trả lời, rất mong là hữu ích cho bác

cảm ơn bác subonnamkha nhieu nghe.em sẽ liên lac với bác. em dùng gmail này bác nghe.dinhanhthuy88@gmail.com

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên