Các cụ cho e hỏi về kính điện lexus 330

T
Bình luận: 5Lượt xem: 881

garaautoquangphuc

Tài xế O-H
còn tùy thuộc vào cài đặt cụ ah vào phần cài đặt thông thường và thay đổi trong đó xem sao nhé
để xe trời nắng muốn làm mát nhanh thì hạ kính thổi hết gió nóng ra và nên kính lại chức năng này theo em có lẽ vậy
như cụ tả thì không có lỗi gì cả

tranlong1989

Tài xế O-H
còn tùy thuộc vào cài đặt cụ ah vào phần cài đặt thông thường và thay đổi trong đó xem sao nhé
để xe trời nắng muốn làm mát nhanh thì hạ kính thổi hết gió nóng ra và nên kính lại chức năng này theo em có lẽ vậy
như cụ tả thì không có lỗi gì cả
e vào cài rùi nhưng không được cụ ak,khi e ấn lock mà kính không lên thì còi kêu thui nhiều khả năng như cụ nói rùi ak.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Như tiêu đề e đã hỏi ak xe này khi ấn và giữ nút lock trên romot thì 4 kính có tự động đi lên được không ak.e thử unlock thì kính cửa tự động xuống nhưng khi ấn lock thì 4 cửa đó nó lại không lên được như thế có phải là đang bị lỗi j không các cụ chém giúp e với ak.
Như thế là bình thường, bác ạ. Xe này không có chế độ ấy

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
tại con này e cũng chưa thử nhưng chủ xe có nhớ mang máng xe trước có nên e hỏi cho chắc ăn vì e thử xuống thì được mà lên thì không nên cũng không giám chắc thanks các cụ nhé !chúc các cụ buổi tối vv..
Thỉnh thoảng gặp vài vị khách cứ áp đặt suy nghĩ của mình, cứ đòi xe phải thế này thế nọ. Nhiều lúc phải bảo thay xe

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên