cách cài chìa khóa cho xe c100

vungoc2911
Bình luận: 1Lượt xem: 1,552

vungoc2911

Tài xế O-H
các cụ ơi cho em hỏi ngu tý là hôm qua em có cài chìa khóa cho captival c100, dùng máy scan100 daewoo nhung khi cài 3 chìa nổ có cài dc 2 chìa ban đầu và sau đó cài lại chìa thứ 3 thì thực hiện lại các thao tác ban đầu thì nổ được động cơ nhưng rút ra thì nổ lại không được, đèn báo cài chìa vẫn nháy, 2 chìa kia vẫn nổ bình thường. sau chờ đợi 10p thì lại nổ được ah. cho em hỏi như vậy thì nguyên nhân gì thao tác như vậy có đúng ko ah. các cụ có thể hướng dẫn cho em dc ko ah. vì lần đầu cài chìa nên chưa quen. và nếu như cài điều khiển từ xa thì có thể cài 2 chìa đc ko ah những bước của nó như thế nào vì hôm qua em cài điều khiển từ xa chỉ được chìa này lại mất chìa kia. em cảm ơn các cụ nhiều. Cài chìa điều khiển từ xa thì em thực hiện thao tác như thế này
bước 1. Vào loại xe cap. Sau đó vào phan body.
Bước 2. Vào phần RFA sau đó vào RKE (mục 1). Sau đó làm như máy hướng dẫn, được chìa đầu tiên, sau sang chìa thứ 2 thì em làm lại như chìa thứ nhất ah. Em làm theo sách hứơng dẫn sử dụng máy scan 100. Các bác xem em làm chưa phù hợp chỗ nào ah. Em cảm ơn các bác nhiều.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên