cách chạy lại điện gaganti cho động cơ chạy xăng phun điện tử.

Q
Bình luận: 7Lượt xem: 1,190

hanhthuy1990

Tài xế O-H
cần các bác tư vấn giúp cho hoặc ai có tài liệu chạy lại điện gaganti cho xe chạy xăng, cho em xin vào gmail: hlquangduy@gmail.com Em xin cảm ơn. Em đang làm về xe dầu diezen chuẩn bị chuyển đi làm xe con nên muốn học hỏi thêm mong các bác chỉ giáo.
trước hết bác biết điện gaganti là điện thế nào và điều kiện để nó làm việc tốt là những gì?thì khi đó mới nói chuyện "đi lại" bác ạ.

quangduyhl1991

Tài xế O-H
ví dụ khi bạn làm xong 1 con máy đặt nên nổ bình thường nhưng bật điều hòa ga nen nhả ra là chết máy. đó chính là mất điện gaganti mình cần đi lại cái đó

hoangtun_auto

Tài xế O-H
Còn tùy vào dòng xe bạn làm.
Có loại chỉ cần bật khóa điện để trong khoảng 60s, loại khác chỉ cần ngắt ắc quy,loại khác lại cần có máy chuyên dụng can thiệp.Bác cứ mạnh dạn,anh em trên diễn đàn sẽ hỗ trợ bác.Chúc thành công.

thanhco1983

Tài xế O-H
ví dụ khi bạn làm xong 1 con máy đặt nên nổ bình thường nhưng bật điều hòa ga nen nhả ra là chết máy. đó chính là mất điện gaganti mình cần đi lại cái đó
Xe Honda thì làm cách khác, Toyota thì làm cách khác...........chẳng thằng nào giống thằng nào cụ ạ
[MERGETIME="1415799067"][/MERGETIME]
em làm 1 con toyota crown 1999, kim phun bác ạ làm máy xong mà nổ bình thường bật điều hòa thì máy chết, các bác xem có cach gì không?
Cụ thử vệ sinh lại họng hút để nó nhớ lại xem có được không?
[MERGETIME="1415799091"][/MERGETIME]
em làm 1 con toyota crown 1999, kim phun bác ạ làm máy xong mà nổ bình thường bật điều hòa thì máy chết, các bác xem có cach gì không?
Cụ thử vệ sinh lại họng hút để nó n

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên