Cách thử ADN của ae dân oto nói chung và anh em lạnh nói riêng

minhduc1208
Bình luận: 24Lượt xem: 2,487

minhduc1208

Tài xế O-H
theo các cụ anh em ta muôn biết con của vợ chúng ta đẻ ra có phải là con của mình hay k thì a e kỹ thuật mình đung cách nào ah(k dùng xét nghiệm ADN) nếu cụ nào nói chính xác em xin biếu 100 điểm và nói rã anh em lạnh nhận biết ra sao nhé.cụ nào có câu trả lời hay chính xác nhất em xin biếu 200 điểm ah

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Bơm hút thử kín, sau đó nạp gas. Nếu Lạnh thì là của mấy cụ Lạnh tinh khiết,lạnh kém là mấy cụ bán tinh khiết, ko lạnh là của cụ khác! :)). Nhớ phải nạp gas vào đó! Quên nạp gas là ko có lạnh để mà xét ADN đâu! :))

PNTQ

Tài xế O-H
dạ thưa cụ minhduc là theo như em thì em chỉ cần một cách đơn giản nhất đó là...sau khi đẻ ra thì em nhúng ngay vào chậu nước nếu thấy có váng dầu nổi lên thì đúng là hàng của mình of =)) còn các cụ thì sao ? :dl

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Minhduc ,sau này sinh con ,cụ cho nó nằm giữa một đống các loại Cờ lê -Đồng Hồ Điện - Đồng Hồ Gas -Giấy bút ...xem nó vồ lấy cái nào.Nếu nó vồ ngay cái đồng hồ gas thì cụ yên tâm về "tác phẩm" ,nhưng nếu nó vồ cái Đồng Hồ Điện thì cụ có quyền chất vấn em.=))=))=))=))
Sẵn sàng chuyển 200d cho e chưa ạ?

minhduc1208

Tài xế O-H
cụ quân và cụ đức kia trả lời gần đúng rùi ah.các cụ hãy nghĩ và chém tiếp đi nhá.em sắp mất 200 điểm rùi:(:)(:)(:)(( hôm nay quả là 1 ngày làm ăn k có lãi đÂU cả toàn lỗ thui

Msn

<font color="red">ĐỘC THÂN TRƯỞNG BÀ</font>
Theo em thì cách đơn giản nhất là :Khi vừa sinh ra chỉ cần chạm tay vào xem nó lạnh hay nóng là biết ngay tác phẩm của ai ngay .:69:

ykmlhanam

Tài xế O-H
theo em muốn biết có phải tác phẩm của mình hay không có 1 cách.đơn giản mà hiệu quả đó là hỏi Hàng Xóm xem sao!
mà bác Đức cuối năm nay lấy vợ nên định học lỏm ae đấy à? khai mau còn kịp:))

nhockken

Tài xế O-H
em nghĩ cụ phải thử máy kiểm tra chất lượng,nếu lạnh thì đung là hàng thật còn lúc lạnh lúc không chắc là lai F1 còn không lạnh chắc cụ bảo dưỡng định kì.còn đò hỏng rùi ta thay mới:D

minhduc1208

Tài xế O-H
Ngửi mùi nó thở.Nếu thấy mùi klea thì là của ta còn mùi thum thủm thì là của mấy thằng Tầu

k phải là ngửi mùi phát hiện hở mà là nghe hở và ngửi mùi chứ nhưng cũng chưa phải rùi cụ ah:)):)):)):)):)) cố gắng chém em nữa đi các cụ nếu hết tuần sau mà các cụ chưa trả lời đúng em sẽ đưa ra đáp án lúc đó điểm là của em nhé

---------- Post added at 10:32 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

theo em muốn biết có phải tác phẩm của mình hay không có 1 cách.đơn giản mà hiệu quả đó là hỏi Hàng Xóm xem sao!
mà bác Đức cuối năm nay lấy vợ nên định học lỏm ae đấy à? khai mau còn kịp:))

vâng thưa cụ là khả nag cuối năm nay em tra tay vào còng cụ ah em đưa ra topic này để tham khảo thêm ý kiến của các cụ

nguyenbinh10

Tài xế O-H
em không làm lạnh đâu. bác hỏi " chủ xe" xem trước khi vào xưởng bác thì đã nằm ở những xưởng nào rồi, làm máy chưa? cái này hơi khó đấy. ke ke

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Cuối năm lấy vợ nên muốn tham khảo anh em để còn xác định trước khi cưới đây mà! :)). Cứ ném cái cụ ở Lạng Sơn xuống bể biết liền! :))

hieudienlanh

Tài xế O-H
Qua cầu Kỳ Lừa đến phố Kỳ Cùng
Lừa đến Kỳ Cùng
Vậy là nếu đẻ ở phố Kỳ Cùng là của ta còn đẻ ở cầu Kỳ Lừa là của của mấy ông máy công trình

nhockken

Tài xế O-H
em nghĩ cụ hỏi chính xác xem xe dã bị làm gì chưa mà điều quan trọng là thỉnh thoảng xe co hay bị thừa ga hay thiếu ga hay không?
điều quan trọng nhất là xe đã từng đi đến đâu có bao giờ không về nhà chưa nếu chưa cần tìm hiểu nguyên nhân tại sao

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên