Cadillac srx không mở được cốp sau

checkcar
Bình luận: 13Lượt xem: 2,324

checkcar

Tài xế O-H
Huhu loay quay mãi không biết chống dở thế nào. đành nhờ các cụ tư vấn dùm em .
Thông tin : cadillac srx
năm sản xuất : 2010
tiền sử và kiểm tra : xe đi bình thường chỉ có hết bình và thay bình 1 lần và có mất chìa khóa không biết chủ xe làm rơi hay quên ở đâu. hiện tại tình hình em nó không mở được cốp sau bằng điều khiển cũng như cơ . chưa biết được nguyên nhân .
đã check scan tool và check fuse không có hiện tượng có lỗi gì hết. đành mong sự giúp đở của các cao thủ

whatistruelove

Tài xế O-H
Ðề: Cadillac srx không mở được cốp sau

Theo em thì nó khong có lỗi gì cả mà là do tháo ắc quy ra nó mất nhớ thôi. Bác thử reset lại xem sao. Em thì chưa reset em này lần nào nhưng chắc nó cũng giống Lexus 450h thôi. Ra ngoài, đóng tất cả các cưa rồi dùng Remote khóa lại, rồi dùng ấn mở khóa 2 lần. Sau đó ấn mở khóa cốp sau xem sao.

Check

Tài xế O-H

Huhu loay quay mãi không biết chống dở thế nào. đành nhờ các cụ tư vấn dùm em .
Thông tin : cadillac srx
năm sản xuất : 2010
tiền sử và kiểm tra : xe đi bình thường chỉ có hết bình và thay bình 1 lần và có mất chìa khóa không biết chủ xe làm rơi hay quên ở đâu. hiện tại tình hình em nó không mở được cốp sau bằng điều khiển cũng như cơ . chưa biết được nguyên nhân .
đã check scan tool và check fuse không có hiện tượng có lỗi gì hết. đành mong sự giúp đở của các cao thủ

Mất chìa khóa thế mở cửa bằng cách nào, đã cài lại chìa mới chưa? Xe đã nổ được máy chưa?

checkcar

Tài xế O-H

Mất chìa khóa thế mở cửa bằng cách nào, đã cài lại chìa mới chưa? Xe đã nổ được máy chưa?

em nó quên chìa nên tìm ra và mở cửa bình thường nỏ máy bình thường mổi có cái tội tự nhiên tiền sử hay mới bị ở cốp sau nó không mở được..... vì xe nằm ở tiệm cầm đồ nên em và chủ xe hiện tại biết đc có đến vậy

alibaba.obd

Tài xế O-H
vụ này lâu quá rồi mà không thấy kết quả của ntn nhỉ.. em đang dính một con cũng không mở được cốp sau ..có cao nhân nào giúp em với

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên