Cài chìa khoá của ford

dungtt
Bình luận: 6Lượt xem: 1,368

dungtt

Tài xế O-H
Có bác nào đã từng cài thành công chìa khoá của ford chưa ạ, trợ giúp cho em với. Thường thì em thấy là dòng ford cài lúc nào cũng có 1 chìa chính và 1 phụ đi kèm nếu muốn cài thêm chìa thứ 3. Hôm nay em gặp trường hợp bị mất chìa phụ chỉ còn lại duy nhất chìa chính. ý của em muốn hỏi ở đây là nếu chỉ còn lại 1 chìa chính thì liệu có cài được không, chiều nay ngồi làm cùng các gừng già ở xưởng nhưng vẫn chưa có kết quả. Em cũng đã xem qua các tài liệu và video hướng dẫn chi tiết cụ thể nhưng vẫn phải có cả 2 chìa chính phụ mới cài được. Các bác sỹ đã từng đỡ ca khó đẻ này. Cho em chút ý kiến. Em xin chân thành cảm ơn ạ

dungtt

Tài xế O-H
Em dùng phần mềm chuẩn đoán của ford và lẫn luôn cả thủ công ạ. Cụ có cách mách cho em với

Check

Tài xế O-H
Xe của cụ là ford mondeo hay loại nào hả cụ. Nhà cháu chỉ biết dùng máy cài chìa khóa thôi cụ ạ.

alihoang

Tài xế O-H
ý của bác là cài lại chìa khóa mà bác chỉ có 1 phôi thôi đúng không? em có một mẹo nhỏ mách bác nhé, bác mượn thêm 1 chìa khóa của xe khác (chỉ mươn thôi nhé) vậy là bác có 2 phôi rồi nhé, xong bác tiến hành cài bình thường. sau này bác có đủ 2 phôi thì cài lại bác ạ. 1 chìa của ford có thể cài đươc cho 2 xe, em đã làm rồi. bác cứ thử đi nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên