cảm biến MAP

viethungauto
Bình luận: 9Lượt xem: 2,050

viethungauto

Tài xế O-H
:(:(
hi
hi.
các cụ cho em hỏi với ạ.
e đang làm một em xe chrysler 2000 AT hiện tại em đang nghi nghờ nó đang bị hỏng cảm biến MAP khi nổ rất khó nổ mà em dùng chiết áp điều chỉnh thì nổ được nhưng hiện tượng nổ thừa nhiên liệu xăng đốt không hết nóng đỏ bô các cụ trên diễn đàn có cao kiến gì chỉ giáo cho em với ạ

duydienoto

Tài xế O-H
cụ nên kiểm tra kỹ nhé thứ nhất kim có đái không thứ nhì bu gi kém cũng nà nguyên nhân rẫn đến săng thừa đỏ cổ sả cụ nên kiểm tra kỹ điện cao áp và kim phun có gì thông báo cho anh em nhé

viethungauto

Tài xế O-H
cụ nghi nghờ MAP như vậy cụ đã thay thử chưa vậy,cụ phải thay thử rồi đưa lên anh em mói chém giúp cụ đc chứ
cụ nên kiểm tra kỹ nhé thứ nhất kim có đái không thứ nhì bu gi kém cũng nà nguyên nhân rẫn đến săng thừa đỏ cổ sả cụ nên kiểm tra kỹ điện cao áp và kim phun có gì thông báo cho anh em nhé
cái này thì em đã kiểm tra kỹ hết rồi cụ à thử đánh lửa kim phun trực tiếp đều ok hết
[MERGETIME="1426821070"][/MERGETIME]
bu gi và kim phun em đã kiểm tra cho phun và đánh lửa trực tiếp rồi không vấn đề gì cj à
[MERGETIME="1426821082"][/MERGETIME]
bu gi và kim phun em đã kiểm tra cho phun và đánh lửa trực tiếp rồi không vấn đề gì cụ à
[MERGETIME="1426821089"][/MERGETIME]
bu gi và kim phun em đã kiểm tra cho phun và đánh lửa trực tiếp rồi không vấn đề gì cụ à

duydienoto

Tài xế O-H
tôi cũng gặp se i su su 5 tạ ki a mo rning cũng đã thay cảm biến nhưng không đúng bệnh se tôi nàm se thì bị giây cao áp không chết mà có núc mất một máy núc ổn định như ma ám se thì bu gi kém ấy nà se tôi đã nàm song đúng bệnh còn se bác thử và nên kiểm tra kỹ tôi biết đến đâu tâu đến ấy chúc bác sớm khỏi bệnh

viethungauto

Tài xế O-H
bu gi và kim phun em đã kiểm tr cho phun và đánh lửa trực tiếp rồi không vấn đê
CảmBiến:map,hỏng,đạpga,không lên.Bạnnên.xem,lại
đúng là đạp ga đâu có được đâu cụ
Bạnnênthay.bugi,vaˋchạythửvềtháora,xem,bugi,màu,gi,đểloại,trừ,bécphun,vaˋdâycao,ap,
Vềcảmbiếnmap,nếubạnnghi,nghề,Bạncóthể,chếcon,maptoyota,hoặc,GM:
Chúcbạnxửly´,Tốt
thank cụ nha để em nghiên cứu và thử nghiệm thêm xem có phương án nào nữa không đã

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên