cam sangyong nhờ các bác giúp đỡ

duandtoto
Bình luận: 27Lượt xem: 4,304

duandtoto

Tài xế O-H
thông tin các bác.bệnh khó nổ em vẫn chưa làm được.hôm nay cho chủ xưởng chạy thử xe.đóng tốc độ 80km/h trục cam gẫy thành 6 khúc.vỡ hêt bả trục(cung trục) cam hôm nay em đã nhấc mặt máy ra mà không có một cái xupap nào bị cong thế mơi tài ạ.nhân tiện em tháo quả ra kiểm tra luôn.con này em nghĩ dễ đi du lịch thái nguyên lắm.các bác cứ chặt chém thả mái giúp em.có tiến triển gì em sẽ thông tin cho các bác ạ.

nguoihoainhon

Tài xế O-H
cam 6 khúc à cụ.nge e tưởng côn 6 khúc chớ.chết đắng lắm rồi đây.cụ có tìm hiểu sao nó gảy cam chưa.chứ nhíu ca ta lô nó thì sao gảy đc
[MERGETIME="1428150511"][/MERGETIME]
cam 6 khúc à cụ.nge e tưởng côn 6 khúc chớ.chết đắng lắm rồi đây.cụ có tìm hiểu sao nó gảy cam chưa.chứ nhíu ca ta lô nó thì sao gảy đc

duandtoto

Tài xế O-H
các bác ơi.em làm xong sangyong rồi.cũng tại vì bơm con này không có dấu nên hơi khoai.độ chính xác của nó cao quá.bây giờ thì ngon rồi ạ.sáng sớm sấy 3s búng phát nổ luôn và không có một tý khói nào ạ máy nổ rất êm.em đặt bơm từ hôm xe vào đến giờ cũng phải đến 50 lần mới được.mệt quá các bác ạ.cảm ơn các bác đã đóng góp nhiêt tình vào bài viết này ạ.

baotohalong62

Tài xế O-H
[MERGETIME="1428150511"][/MERGETIME]
Con này tháo không cẩn thận cũng gẫy nắp vào càng dễ gẫy hơn bạn ah.

tranlong1989

Tài xế O-H
quote="Oto.N.A, post: 356309, member: 194648"]The La Dat bom vao vi tri Nao anh oi
Hoc phi cung hoi dat anh nhi hihi[/quote]
Chúc mừng cụ đã thuần được e nó.Tuy học phí hơi cao nhưng đổi lại được rất nhiều mà cụ nhỉ?có công mài sắt có ngày lên xà beng mà hjTHOSUAXEOTOHUI

Vinh_BaVi

Tài xế O-H
các bác ơi.em làm xong sangyong rồi.cũng tại vì bơm con này không có dấu nên hơi khoai.độ chính xác của nó cao quá.bây giờ thì ngon rồi ạ.sáng sớm sấy 3s búng phát nổ luôn và không có một tý khói nào ạ máy nổ rất êm.em đặt bơm từ hôm xe vào đến giờ cũng phải đến 50 lần mới được.mệt quá các bác ạ.cảm ơn các bác đã đóng góp nhiêt tình vào bài viết này ạ.
Bác chia sẻ cho em biết là dấu cơ bác để bao nhiêu độ k và dấu bơm có thẳng với cái vấu ớt bơm khi tháo con ốc giác 17 không ạ

Shinshinogi

Tài xế O-H
Bác cho hỏi là đặt bơm thế nào ah?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên