Camry 2013 2.5q

arasaki
Bình luận: 9Lượt xem: 1,016

arasaki

Tài xế O-H
Hôm nay xương em có 1 em camry 2013 2.5 vào yêu cầu lắp thêm camera lùi, theo xe đã có màn hình rùi. em tháo cụm đầu đĩa màn hình của xe ra kiểm tra phía sau thì ko thấy có cổng av nào. vậy các cụ cho em hỏi cứ để nguyên cái màn hinh cũ đó thì có lắm được thêm camera lùi ko, lắp như thế nào ạ, em mới vào nghề nên kém lắm

thkc

Tài xế O-H
Ðề: Camry 2013 2.5q

Cái này cụ phải lắp camera của hãng thi sẽ đơn giản hơn vì nó có giăc chờ săn rồi.còn lắp camera ngoài thì hơi phức tạp.e chỉ lăp camera theo xe thôi còn camera ngoài thì chưa lắp

VENZA2010

Tài xế O-H

Cái này cũng quá dễ. Đây là bát cơm của em. Không cần phải can thiệt vào đầu đĩa, trên đầu đã có các 4 chân để lắp camera lô, quan trọng là bạn phải cần một số chân thêm vào cái giắc tổng đó. Cái này tôi đã lắp 5 cái rồi ok hết, chỉ cái đầu tiên là chưa được như ý nếu xe vào lại thì khắc phục 1 tý xíu là xong, 4 cái sau ngon luôn. Cực kỳ cận thận, khó hơn altis rất nhiều vì các chân rất nhỏ

arasaki

Tài xế O-H

Vậy hả cụ ven za? cụ cho em số điện thại nhé
em ít kinh nghiệm muộn được cụ chỉ giáo

buiphongtran

Tài xế O-H

Bác chia sẻ cho anh em biết với ạ cuộc sống cần những người như bác nếu bác biết mà không nói đã đành bác nói là biết làm mà bác lại không chia sẻ cho anh em bác không thấy áy náy à,bác ở sài gòn thì những người ở hà nội đâu vào bác được,bác chia sẻ ít kinh nghiệm để anh em mở rộng tầm mắt bác chủ thớt đang cầu cứu mà bác vào đây khoe những chiến công của bác làm gì chứ

arasaki

Tài xế O-H

Vâng dúng đó, bác cho em số dt của bác hay hướng đẫn cụ thể giùm em với. con altis em làm theo cách của cụ ok rùi. còn con này, cụ bảo phúc tạp nên em chưa dám sờ vào

VENZA2010

Tài xế O-H

Xin lỗi, mình không ở sài gon hay hà nội, mình ở quy nhơn. Chuẩn bị đăng ký ra tham dự oto-hui ở đà nẵng. Không biết có đi được ko

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên