Cần Hỏi Lớp Học Điện Ôtô Của Dtd Auto

N
Bình luận: 41Lượt xem: 4,688

hoangkhoa

Tài xế O-H
Cho em hỏi chút là có bác nào đi học điện điện tử ôtô ở trung tâm dtd auto chưa ạ. Em đọc qua chương trình học thấy cũng hay hay nhưng học phí hơi mắc( 10 củ). Có bác nào học rùi cho em ít thông tin với ạ.Em cảm ơn ạ
em nghĩ múc học
Cho em hỏi chút là có bác nào đi học điện điện tử ôtô ở trung tâm dtd auto chưa ạ. Em đọc qua chương trình học thấy cũng hay hay nhưng học phí hơi mắc( 10 củ). Có bác nào học rùi cho em ít thông tin với ạ.Em cảm ơn ạ
lớp học này được mở ở đâu vậy bác,bác chỉ cho em vào trang nào để đọc thông tin với?

viethungauto

Tài xế O-H

theo em thì cụ cũng không lên đến dtd học đâu em cũng đã có anh em học trong đó rùi nhưng sau khi học xong thì kết quả cũng không khá hơn bao nhiêu ,mà giá thành thì mắt quá trời lun. em thấy có bên ETP-LAB cũng dậy nghề đó cụ ak chuyên sâu về điện điều khiển ,điện tử hộp và có nhu cầu dậy theo gói dịch vụ tùy theo khách hàng muốn tham gia học .cụ cứ thử rủ thêm 2-3 anh em nữa xem có ai muốn học chung không ở đó học và cũng có được làm thực tế nên dễ hiểu hơn . cụ cứ tham khảo đi có nhu cầu cụ cứ gọi vào số này nhé bên đó anh em sẽ tư vấn cho cụ hotline:0166.9977.434
chúc cụ sớm tìm được thầy tốt..!

viethungauto

Tài xế O-H
để học và được tiếp xúc cái mới là rất tốt nhưng cụ phải hiểu khi học xong cụ ra ngoài làm cụ có thể ứng dụng được những gì mình học ngay không hay ra ngoài rồi vẫn chỉ là lí thuyêt xuông. về cơ bản cụ có điều kiện thì nên đi học để biết chứ cụ xác định làm được phải tìm chỗ nào vừa học vừa làm thực tế.vì khi ra ngoài cụ xin với tư cách là 1 người thợ cái mà họ quan tâm là được việc và không được việc chư không phải bằng cấp này nọ hay học chuyên sâu ở tận đâu đâu.
cụ dobac comen chuẩn rùi đó cụ ak em thấy mến cụ này rùi nha !cụ dobac cho em sdt hôm nào anh em mình gặp nhau làm trận nhậu nha cụ

11minhphuong

Tài xế O-H
Bác học được những phần gì rồi, đã học sang phần máy chuẩn đoán chưa vậy. Mà 10tr 1 kỳ hay mấy tháng hả bác

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Bác hỏi được chưa học ở đó có được không.cho em xin ý kiến phát em cũng đang có ý định học ở đấy nhưng tiền nhiều mà em sợ không ra gì thì chết
- Tiền thì không bàn đến, nhưng tôi nghĩ, bác không nên học ở đó vội. Để khách quan, bác hãy tự hỏi là mình cần gì, và ở đó có cho bác điều đó không?
- Tôi nghĩ một là bác tự học, hai là dùng kinh phí đó để đi tìm 1 ông thày mà học. (tuyển sư phụ ấy mà)

xuandatam

Tài xế O-H
nhiều chỗ quá nhĩ, mà khách quan thì đến đó thì cũng đạt được kiến thức sâu và cao lắm là 40-50% thôi, chẳng ai mà đi dạy hết nghề cho 1 người k quen biết trừ khi họ có tấm lòng của 1 ng thầy chân chính, còn lại vì tiền, mà tiền thì khó truyền hết nghề

dtdk17

Tài xế O-H
để học và được tiếp xúc cái mới là rất tốt nhưng cụ phải hiểu khi học xong cụ ra ngoài làm cụ có thể ứng dụng được những gì mình học ngay không hay ra ngoài rồi vẫn chỉ là lí thuyêt xuông. về cơ bản cụ có điều kiện thì nên đi học để biết chứ cụ xác định làm được phải tìm chỗ nào vừa học vừa làm thực tế.vì khi ra ngoài cụ xin với tư cách là 1 người thợ cái mà họ quan tâm là được việc và không được việc chư không phải bằng cấp này nọ hay học chuyên sâu ở tận đâu đâu.
học chỗ cụ thì chi phí thế nào ạ

THANH24H

Tài xế O-H
theo em thì cụ cũng không lên đến dtd học đâu em cũng đã có anh em học trong đó rùi nhưng sau khi học xong thì kết quả cũng không khá hơn bao nhiêu ,mà giá thành thì mắt quá trời lun. em thấy có bên ETP-LAB cũng dậy nghề đó cụ ak chuyên sâu về điện điều khiển ,điện tử hộp và có nhu cầu dậy theo gói dịch vụ tùy theo khách hàng muốn tham gia học .cụ cứ thử rủ thêm 2-3 anh em nữa xem có ai muốn học chung không ở đó học và cũng có được làm thực tế nên dễ hiểu hơn . cụ cứ tham khảo đi có nhu cầu cụ cứ gọi vào số này nhé bên đó anh em sẽ tư vấn cho cụ hotline:0166.9977.434
chúc cụ sớm tìm được thầy tốt..!
đó là môi trường tốt đó bác, tớ đã học ở đó rồi, tớ cam đoan với bác là không có trường đại học nào đào tạo bằng đâu,

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên