Cần tư vấn vào thaco trường hải

vandat571992
Bình luận: 35Lượt xem: 6,802

Minhanh91

Tài xế O-H
Em cung nhu bac, em nop vao lam ke toan o chi nhanh mien nam, em qua duoc bai thi voi phong van o cn, ho so da nộp về tổng công ty, hôm t2 tren tong cong ty co goi hỏi mấy câu ma nay thu 5 roi chua thấy tra loi j
Bạn ơi, mình đang apply vào vị trí kế toán CN Giải phóng. Bạn có kinh nghiệm gì chia sẻ mình với. Test chuyên ngành or cả eng và iq hả bạn. Chuyên ngành có khó k bạn. Lý thuyết or cả thực tế hả b?

nguyenvuongbkhn

Tài xế O-H
Thaco Trường Hải mở rộng hút nhân lực ghê. Em cũng định ra trường thì định hướng vào đó. Thấy các bác sôi nổi quá cũng vui. Mong là các bác làm việc công tác tốt. :)

trcongchien

Tài xế O-H
Cho em hóng với. Em đi phỏng vấn bên mazda giải phóng ngày 24/2 thì 25/2 họ báo trúng tuyển, rồi hoàn thiện hồ sơ công chứng ngày 27/2 em lên nộp, họ có cho làm bài test. Từ đó đến nay 10/3 12 ngày rồi mà họ không báo gì em. Hờ em hoang mang quá. Bác nào có kinh nghiệm chia sẻ em bới ạ...

Petrolimex-vn

Tài xế O-H
Cho em hóng với. Em đi phỏng vấn bên mazda giải phóng ngày 24/2 thì 25/2 họ báo trúng tuyển, rồi hoàn thiện hồ sơ công chứng ngày 27/2 em lên nộp, họ có cho làm bài test. Từ đó đến nay 10/3 12 ngày rồi mà họ không báo gì em. Hờ em hoang mang quá. Bác nào có kinh nghiệm chia sẻ em bới ạ...
Thì cứ phải chờ thôi chứ sao nữa cụ, chờ thêm vài ngày nữa, nếu ko có hồi âm thì mình gọi điện "nhắc" họ thử. Còn ko có kết quả thì đành chấp nhận số phận vậy.

trcongchien

Tài xế O-H
em xin kính các bác là em đã được đi làm kinh doanh bên mazda giải phóng ngày 16/03 rồi. thực ra sau khi đi phỏng vấn em chắc chắn là mình sẽ được vào nhưng chờ lâu quá em làm em lo. đợt phỏng vấn đó biết bao người đến mà chỉ có mình em được nhận. (em tự tin mình sẽ được nhận vào làm vì kiến thức chuyên môn em nắm khá chắc).
hiện tại bên em vẫn đang tuyển vị trí nhân viên kinh doanh.
bác nào muốn vào làm thì nộp hồ sơ ngay và luôn đi ạ.
rất mong được làm đồng nghiệp cùng các bác.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em xin kính các bác là em đã được đi làm kinh doanh bên mazda giải phóng ngày 16/03 rồi. thực ra sau khi đi phỏng vấn em chắc chắn là mình sẽ được vào nhưng chờ lâu quá em làm em lo. đợt phỏng vấn đó biết bao người đến mà chỉ có mình em được nhận. (em tự tin mình sẽ được nhận vào làm vì kiến thức chuyên môn em nắm khá chắc).
hiện tại bên em vẫn đang tuyển vị trí nhân viên kinh doanh.
bác nào muốn vào làm thì nộp hồ sơ ngay và luôn đi ạ.
rất mong được làm đồng nghiệp cùng các bác.
Ơ, thế bỏ kỹ thuật à?

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên