Cảnh báo Đồ chơi ô tô việt phát lừa đảo mất uy tín với khách hàng

datauto
Bình luận: 8Lượt xem: 2,221

datauto

Tài xế O-H
em cứ nghĩ là công ty đồ chơi ô tô việt phát là một công ty lớn và uy tín nên đến đó mua cái lọc xăng HD GETZ thôi mà cũng bị lừa. vì điều đó mà em rất bực bội, chuyện cụ thể như sau:
em đến lấy hàng vì không kiểm tra kỹ, em nhân viên bán hàng đem ra thì em lại không kiểm tra kỹ. khi về thì mở ra kiểm tra hàng đã cũ và sửa chữa, đến khi cho thợ lắp thi ôi thôi, em bị khách hàng mắng cho không ra cái gì ( mất hết uy tín)
rồi em gọi điện cho em nhân viên nói được vài câu thì nhận được cái cúp máy CỤP.. tút tút.. điên hết cả người
Chợ giời là nơi mà anh em dễ bị chặt chém nên anh em hãy thật sự cẩn thận và nên tư vấn cho nhau những đại lý uy tín!
mong các bác đừng bị dính cước như em: đi mua hàng hãy check thật kỹ nhé!

LongPro_TM

Tài xế O-H
Xin chia buồn với bác vì sự bất cẩn của bác nhek:12:
Đay là kinh nghiệm cho bác xùng với các a e, hãy thận trọng trong tất cả mọi tình huống, mọi công việc nhé. vì đi sai 1 li là đi cả 1 dặm đây:104::104::104:

datauto

Tài xế O-H
Xin chia buồn với bác vì sự bất cẩn của bác nhek:12:
Đay là kinh nghiệm cho bác xùng với các a e, hãy thận trọng trong tất cả mọi tình huống, mọi công việc nhé. vì đi sai 1 li là đi cả 1 dặm đây:104::104::104:
bất cẩn thì em chấp nhận nhưng cay cú vì 1 cty lớn như vậy lại dám lừa mình. đem hàng cũ hỏng ra bán cho mình mà nó không biết rằng mình là mod của ô tô hui... hừm =))

datauto

Tài xế O-H
Có phải vietphat ở 94 lò đúc không cụ
95 EF lò đúc đấy ạ!

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:57 PM ----------

sao cụ lai dễ bị lừa như vậy nhỉ . cũng rống em ngày còn tập tọe , hahaha:D:D:D:D
mất một đàng tiền học một sàng khôn :D
cụ cung cấp phụ tùng xe con khu vực nào đấy ạ? em cũng cần tìm đại lý cung cấp uy tín đây ạ!

cong nong

Tài xế O-H
dù sao cũng còn may chỉ là cái lọc xăng chưa đau lắm , biết được nó lừa để cảnh báo anh em xin cảm ơn chủ thớt
mà chỗ bác mà cũng lấy đồ huyndai ngoài ah

nguyenleduy

Tài xế O-H
còn về dán phim cách nhiệt cứ alo cho mình vì mình là nvien kthuat mà giá lun rẻ khoảng 4t 5t ah có: 3m,suntek,solar.có máy đo nhiệt lun nuế bạn dán. sdt : 01227256510 aduy

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên