Cấp cứu: Kia Morning đạp côn chết máy

ckipca
Bình luận: 78Lượt xem: 10,359

Hgtuc89

Tài xế O-H
Vỗ tay bác samacxanh!hóa ra ngày trc e làm mò.côn mòn bi gần hỏng,bạc thì ok,xéc măng rơ xòng xọc.e thay mỗi bộ gioăng đại tu,xéc măng,căn thêm vào hai căn dọc,1bộ côn valeo.kkk!! tổng cũng mất gần 6củ.

Nguyentruong123

Tài xế O-H
bác phải mô tả hết các trạng thái chân côn thì ms giúp đc chứ.
ko vào số đạp hết côn có tắt ko, đang chạy trên đường đạp hết côn có tắt ko..... phải kể ra ms bắt bệnh đc

phu1991

Tài xế O-H
Nếu bác chỉ cần 10p để chữa pan này thì bác chia sẻ cho a e trong OTO-HUI học hỏi với, đã là cộng đồng thì phải chia sẻ công khai cho mọi người cùng biết e nghĩ vậy.

phu1991

Tài xế O-H
Nếu bác chỉ cần 10p để chữa pan này thì bác chia sẻ cho a e trong OTO-HUI học hỏi với, đã là cộng đồng thì phải chia sẻ công khai cho mọi người cùng biết e nghĩ vậy.

vanbb19891988

Tài xế O-H
Hơi yếu côn mòn thì chỉ nhả côn mới chết máy thôi, đạp côn chết máy thì chả liên quan gì đến côn nữa cả. Nó chết máy là do dơ căn dịch dọc trục cơ, khi đạp mạnh côn thì bánh đà bị lực ép đẩy về đầu máy, căn bị mòn nên trục cơ bị xê dịch nên tay biên và quả cũng lệch đi nên chết máy
Cụ giải thích hay quá, e chưa bao giờ nghĩ ra được cái pan này, nhưng quả thực mà nói dòng xe hàn này đẹp nhưng chất lượng theo nhận định riêng e cũng kém nhỉ :))

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên