cầu cứu xe santanfe đời 2007 cài khóa cửa

manhmongcaicity
Bình luận: 10Lượt xem: 1,512

phamhong

Tài xế O-H
Cài xong chìa đầu máy nó hỏi là bạn muốn cài chìa nữa không nếu muốn ấn ok còn không thì ấn không nếu cài nữa thì lấy chìa 1 ra khỏi ổ khoá và nhét chìa 2 vào và làm theo hướng dẫn trên máy. (Nếu xe có hộc nhận chìa thì nhét vào hộc nếu bằng nút bấm thì dí đuôi chìa vào nút)dây là mình cài bằng gscan

manhmongcaicity

Tài xế O-H
Cài xong chìa đầu máy nó hỏi là bạn muốn cài chìa nữa không nếu muốn ấn ok còn không thì ấn không nếu cài nữa thì lấy chìa 1 ra khỏi ổ khoá và nhét chìa 2 vào và làm theo hướng dẫn trên máy. (Nếu xe có hộc nhận chìa thì nhét vào hộc nếu bằng nút bấm thì dí đuôi chìa vào nút)dây là mình cài bằng gscan
hno e cài chìa thì đc 1 cái còn cai khiển dung imober cũng chỉ đc 1 cái ko biết quy trình cài khóa dùng imober tnao mà e cài nghiều lần quá nên bị khóa máy gscan rùi cụ ak.

phamhong

Tài xế O-H
Ko phải là khóa máy gscan mà là nó khóa hộp trên xe vì cài quá 5 lần sai nên nó khóa. Muốn cài lại để sau 48~72h lại cài lại được

tranlong1989

Tài xế O-H
E chỉ thấy cài sai nhiều lần thì bị khóa hộp thui chứ chưa thấy trường hợp bị khóa gscan cả.Cụ cài được một chìa rùi thì chìa kia cũng thao tác như vậy thui ngoài ra cụ kiểm tra xem chìa mới có đúng mã chưa nhé!

vanbb19891988

Tài xế O-H
Bạn xem chìa khóa khách hàng mang đến là chìa cũ hay chìa mới
Nếu chìa cũ mà không cài được thì có khả năng chìa không cài được kia đã cài cho xe khác rồi.
Nếu bác thay hộp ECU certification thì có thể cài được tất cả, kể cả chìa đã cài cho xe khác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên