Cẩu kobeco 25t-3

T
Bình luận: 7Lượt xem: 1,277

TraiNhaQue

Tài xế O-H
các cụ cho cháu hỏi .. cháu đang cẩu hàng thì không cẩu được nữa . chỉ ra cần vào cấn với ống lồng được .còn lên tời xuống tời thi không làm được . khi lên tời xuống tời phanh không mở được ra . trên cabin thi cứ kêu kính cong . các cụ cho cháu hỏi mays bị lỗi j a. không cụ náo có so do dien cho cháu xin ak . cháu xin chân thanh cảm ơn và hậu tạ

Mr.Pono

Pờ Nờ
Nếu là RK250-3 thì trên diễn đàn thiếu gì mà còn xin

Chọc vào mấy van điện cấp dầu cho tời xem thế nào cụ ?
Nếu mất cả lên và xuống tời, sao cụ có thể CHỐT HẠ con gà hấp hành là "phanh tời ko mở" được!!!

tranductdxt

Tài xế O-H
bác xem có cái công tắc đỏ ngay chõ cái chuông bác ấn vào rồi gài bơm xem có kêu ko.nếu hết bac kiểm tra lại cầu chì xem có bị đứt hay move ko,khả năng bi mất nguồn

Soihoang123

Tài xế O-H
bác xem có cái công tắc đỏ ngay chõ cái chuông bác ấn vào rồi gài bơm xem có kêu ko.nếu hết bac kiểm tra lại cầu chì xem có bị đứt hay move ko,khả năng bi mất nguồn
cai nut do o trong hop ak anh
[MERGETIME="1416063313"][/MERGETIME]

Nếu mất cả lên và xuống tời, sao cụ có thể CHỐT HẠ con gà hấp hành là "phanh tời ko mở" được!!!
cu cho chau xin duong link duoc khong ak
chau dang doi tho o sai gon vao sua , don ong ay ma kho nhu tong thong cu ak . giup chau ty
[MERGETIME="1416063337"][/MERGETIME]

chau dang doi tho o sai gon vao sua , don ong ay ma kho nhu tong thong cu ak . giup chau ty
[MERGETIME="1416063443"][/MERGETIME]

chxm

Tài xế O-H
ông nhà quê sao không gọi luôn cụ mr PÔNÔ xong con gà hấp hành. lại ra phố đợi nhà thơ sai ghềnh cho nâu ra. ồ xin cụ viết có dấu để nhìn đỡ phải dịch

phanvankhanh

Tài xế O-H
các cụ cho cháu hỏi .. cháu đang cẩu hàng thì không cẩu được nữa . chỉ ra cần vào cấn với ống lồng được .còn lên tời xuống tời thi không làm được . khi lên tời xuống tời phanh không mở được ra . trên cabin thi cứ kêu kính cong . các cụ cho cháu hỏi mays bị lỗi j a. không cụ náo có so do dien cho cháu xin ak . cháu xin chân thanh cảm ơn và hậu tạ
Cụ ra rút cục solennoil chống quá tải ra xem có dùng được ko cụ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên