Chào đón thành viên thứ 90 000 của diễn đàn!

A
Bình luận: 15Lượt xem: 1,831

admin

Tài xế O-H
trung tâm đăng kiểm O-H xin trân trọng thông báo . Hiện nay trung tâm bát đầu cấp phát đầu số 9x xxx cho lượt đăng ký mới . Và mở đầu xin nâng ly chào đón thành viên thứ 90000 của diễn đàn !
Thay mặt ban quản trị xin chúc mừng cho thành viên thứ 90000 của diễn đàn ! 90000 thành viên , 90 000 tâm trạng , 90 000 phong cách nhưng cùng chung một niềm đam mê duy nhất " đam mê xe "
Tm : Admin

PNTQ

Tài xế O-H
ui nhanh quá đi các bác nhỉ O-H chỉ mới được hơn có một tuổi mà đã có con số đăng ký lên tới 90 000 quả là một thành công vang lừng đối với BQT cũng như đối với tất cả công đồng O-H trên toàn quốc. dđ O-H của chúng ta đang lớn mạnh từng ngày từng giờ, quả là một thành công đáng nể !

admin

Tài xế O-H
ui nhanh quá đi các bác nhỉ O-H chỉ mới được hơn có một tuổi mà đã có con số đăng ký lên tới 90 000 quả là một thành công vang lừng đối với BQT cũng như đối với tất cả công đồng O-H trên toàn quốc. dđ O-H của chúng ta đang lớn mạnh từng ngày từng giờ, quả là một thành công đáng nể !
diễn đàn này lớn mạnh như ngày hôm nay có rất nhiều sự cố gắng từ nhiều thành viên tích cực và tring đó có công không nhỏ của bác [you] . Mong Bác cùng cố gắng với O-H

PNTQ

Tài xế O-H
diễn đàn này lớn mạnh như ngày hôm nay có rất nhiều sự cố gắng từ nhiều thành viên tích cực và tring đó có công không nhỏ của bác pntq . Mong Bác cùng cố gắng với O-H

bác quá khen em rồi :D em cũng chỉ đóng góp một chút sức lực nhỏ mọn của mình có đáng kể zi đâu ạ, diễn đàn O-H của chúng ta thành công như ngày hôm nay là do công sức của toàn thể anh em công đồng O-H trên toàn quốc và nhất là của các bác trong ban QT DĐ mà :D

Escape

Tài xế O-H
=))=)):)):)) cám ơn sự đóng góp của các bạn. " Hãy cống hiến rùi hãy đòi hỏi, đừng bao giờ đòi hỏi trước khi hy sinh" :)):)):))

MyPower

Tài xế O-H
Anh Quân nói hay đấy.Hy sinh rồi thì làm sao mà hưởng thụ được nữa.=)) . Chắc chỉ lúc nào gần chết thì hãy đòi hỏi.
Em chắc chắn rằng DD mình sẽ lớn mạnh theo cấp số nhân. Chúc mừng...

PNTQ

Tài xế O-H
Anh Quân nói hay đấy.Hy sinh rồi thì làm sao mà hưởng thụ được nữa.=)) . Chắc chỉ lúc nào gần chết thì hãy đòi hỏi.
Em chắc chắn rằng DD mình sẽ lớn mạnh theo cấp số nhân. Chúc mừng...
ông em này chưa ngủ mà không chịu lên tiếng gì cả. dđ mình đang từng bước trưởng thành mà em !

PNTQ

Tài xế O-H
mà bác admin ơi thành viên thứ 90 000 là nam hay nữ vậy ạ ? bởi vì em cũng mới đk thành vien cho một người bạn vào dđ O-H cách đây mấy ngày và người đó mới vào gmail để sác nhận thông tin từ dđ ngày hôm kia :D

oto@

Tài xế O-H
Chúng ta đang chờ đợi và chào đón thành viên thứ 90.000 chứ chưa tới 90.000. gần đến rùi đó.

Escape

Tài xế O-H
thế sau khi hy sinh rùi thì làm sao đòi hỏi được nửa hả bác vanthanh_cnd ??? =))=))=))=))

Hy sinh ở đây là đóng góp, cống hiến cho diễn đàn, hy sinh ở đây là hy sinh thời gian đi với bạn gái để dành thời gian cho diễn đàn. Mấy cụ này kém.... quá :)):))

Duyleauto

Tài xế O-H
Hãy xây dựng một diễn đàn oto-hui mạnh mẽ dù cho có bao nhiêu thành viên đi nữa.Chài mừng thành viên thứ 90000 đến với cộng đồng oto-hui

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên