Hỏi ý kiến mọi người về nghề cố vấn dịch vụ

ngocnam1994
Bình luận: 10Lượt xem: 1,935

ngocnam1994

Tài xế O-H
Em mới ra trường được 1 năm hiện giờ e đang làm cố vấn dịch vụ cho một hãng xe tải công việc ở đây chủ yếu em làm cố vấn bảo hiểm và nhận xe vô sửa chữa.Nhưng em nghe một số ng đi trc nói e làm như gì khoảng 1 2 năm là hỏng hết kiến thức vì bên xe tải k có gì để học hỏi cả.Em đang mông lung quá k bit con đường em đang đi có đúng không hay là em đi học nghề 1 2 năm rồi ms làm cố vấn đc. Mấy cụ nhiều kinh nghiệm giúp em với.E sinh năm 1994.
Cảm ơn mấy anh đã đọc bài!!!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Em mới ra trường được 1 năm hiện giờ e đang làm cố vấn dịch vụ cho một hãng xe tải công việc ở đây chủ yếu em làm cố vấn bảo hiểm và nhận xe vô sửa chữa.Nhưng em nghe một số ng đi trc nói e làm như gì khoảng 1 2 năm là hỏng hết kiến thức vì bên xe tải k có gì để học hỏi cả.Em đang mông lung quá k bit con đường em đang đi có đúng không hay là em đi học nghề 1 2 năm rồi ms làm cố vấn đc. Mấy cụ nhiều kinh nghiệm giúp em với.E sinh năm 1994.
Cảm ơn mấy anh đã đọc bài!!!
Hỏng kiến thức là hỏng kiến thức về cái gì cơ?

123thanh

Tài xế O-H
không hỏng đâu bác ? vì xe tải hay xe gì cũng có cái khó và cái dể của nó, tự bác có cảm thấy mình bị hỏng hay không mới quan trọng

kingcooker

Tài xế O-H
Đúng như bác Cai banh xe nói , đã xác định làm kỹ thuật thì không nên theo nghề cố vấn .Nhưng muốn kiếm nhiều tiền , tạo dựng nhiều mối quan hệ thì làm cố vấn dịch vụ sẽ có nhiều cơ hội hơn

TranHungTrong

Tài xế O-H
Bác xin công ty được xuống theo các bác thợ để sữa chữa ngoài cv cố vấn dv. Chứ làm cố vấn dv 1 thời gian sẽ quên hết kiến thức thôi. Mình quen 1 a vừa làm đào tạo vừa làm cố vấn + sửa chữa

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Chưa làm thợ đã làm thầy, mình chưa làm thực tế thì cố vấn liệu người ta có tin không?
Tin, bác ạ! Thực tế là như vậy. Người Việt thích nghe hót hơn, bác ạ. Cùng 1 việc, thằng áo xanh nói thì khách không tin, thằng áo trắng nói lại tin. Vì khách hàng cứ ngỡ rằng thằng cố vấn áo trắng là cấp trên của thằng thợ áo xanh.

Doanhdanh

Tài xế O-H
Theo e mục đích ai đi làm thì cũng là để kiếm tiền thôi nếu có chân ngon thì cứ cố mà làm thôi mà như e thấy người ns hay thường lại ra tiền hơn cả người làm ý chứ

nguyenletienphu

Tài xế O-H
đã xác định làm kỹ thuật thì không nên theo nghề cố vấn .Nhưng muốn kiếm nhiều tiền , tạo dựng nhiều mối quan hệ thì làm cố vấn dịch vụ sẽ có nhiều cơ hội hơn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Chủ đề bác đang quan tâm

Bên trên