Chất lượng của nhiều loại nhông xích.

phuviet91
Bình luận: 17Lượt xem: 12,002

AutoDalat

Tài xế O-H
Cứ D&D make in japan mà xài. Giá thành đi kèm chất lượng. Không nên xài D&D Thái chất lượng thua hàng trong nước :35:

duchoa098

Tài xế O-H
trên thị trường hiện nay nhông xích giả và nhái nhiều quá.có bác nào biết sài loại nào chất lượng không tư vấn cho em với, nhông xích mạnh quang ,neo thái ,dai thái ,memory ,occo thi nên dung loại nào là tốt nhất.:7::7::7::7::7:

bác đi xe gì vậy?
nếu DR, Wave, FT thì mua SYM mà xài, tốt lắm

phuviet91

Tài xế O-H
muốn dùng hàng made in vn thì dùng mạnh quang ( mạnh quang ko dc êm ái cho lắm nhừng mà lâu mòn )
còn ko thì made in Japan D&D

Mình công nhận là nhông to và nhông con Mạnh Quang rất tốt .Nhưng xích Mạnh Quang thì đi nhanh dão quá.
Và trên thị trường nhiều hàng nhái quá chẳng biết đâu mà lần.:):):):):):):)

nghiepwsb

Tài xế O-H
Nếu bạn đi xe hãng nào nên mua nhông sên dĩa của hãng đó vì đỡ tốn thời gian đi tìm. Nếu bạn chịu khó thì mua nhông dĩa(nhông tải) của hãng, còn sên(xích) thì bạn dùng DID (made in Japan) khi mua hãy xem kỹ nhãn hiệu và thông số, sên #40 (428) là tốt nhất (nhớ mua mắt nối xích DID luôn nhe). Vì mỗi loại xe khác nhau thì nhông dĩa nó sẽ khác nhau.

nguyentienthuy

Tài xế O-H
Nếu bạn đi xe hãng nào nên mua nhông sên dĩa của hãng đó vì đỡ tốn thời gian đi tìm. Nếu bạn chịu khó thì mua nhông dĩa(nhông tải) của hãng, còn sên(xích) thì bạn dùng DID (made in Japan) khi mua hãy xem kỹ nhãn hiệu và thông số, sên #40 (428) là tốt nhất (nhớ mua mắt nối xích DID luôn nhe). Vì mỗi loại xe khác nhau thì nhông dĩa nó sẽ khác nhau.
DID là hãng nhông xích Xe Máy hàng đầu thế giới.
Ngoài ra còn DAI, Minsk, xích Tiệp =p~

xe_cam

Tài xế O-H
Ngoài thị trường có bán loại NSD của Honda Thái,sài cũng chất lượng lắm.Các bạn có thể đến 97 Dương Tử Giang mua,mình thường mua NSD ở đây.

vkdnta

Tài xế O-H
Nhông sên dĩa tốt mà giá phải chăng hiện giờ theo mình là nhông dĩa hodaka + sên DID Nhật, đã xài qua vài bộ thấy rất ngon. Còn có loại nguyên bộ DID Thái (bao gồm nhông dĩa DID sên DID đóng trong hộp) nhưng mà là bản nhỏ, xài cũng khá tốt

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên