chế điện van đuôi blook.

T
Bình luận: 8Lượt xem: 1,270

hanhthuy1990

Tài xế O-H
tình hình e có con méc c200 thay blook moi nhưng mất điên van đuôi look các cụ xem có chế được điện 12v vào dây xuống look đc ko?
Bác định chế chế thế nào đây? cứ cho là có cách chế điện xuống thì bác định cho vào cài van ấy à? hỏi có đào núi lấp biển được không?trả lời có công mài sắt có ngày nên kim nhưng chưa có ai làm cả bác ạ.:D

auto_cp

Tài xế O-H
sao bạn lại ngĩ chế điện xuống van được nhỉ ? mà bạn lại không tìm hiểu tại sao bị mất và mất ở đâu. chế như vậy không hợp lí đâu .
Em đồng ý với quan điểm của bác. Cần phải làm rõ nguyên nhân để tránh các hư hỏng về sau! Thân

garahungduc

Tài xế O-H
tình hình e có con méc c200 thay blook moi nhưng mất điên van đuôi look các cụ xem có chế được điện 12v vào dây xuống look đc ko?
về nguyên tắc mà nói dối với thợ việt nam thì ko gì ko chế dược cụ ah,cụ dưa diện 12V,vào van duôi lốc thì xem như lúc dó van dang mở tối da di lúc dó lốc sẻ hoạt dộng hết công suất.nhưng làm như thế ko nên vì hảng dả làm ra thế nào thì mình làm theo thế dó vì họ tính hết rùi,cụ nên tìm ra nguyên nhân chính thì hơn,còn tìm ko dc thì chết là biện pháp bất dăc dĩ cụ ah

Thanhvns

Tài xế O-H
về nguyên tắc mà nói dối với thợ việt nam thì ko gì ko chế dược cụ ah,cụ dưa diện 12V,vào van duôi lốc thì xem như lúc dó van dang mở tối da di lúc dó lốc sẻ hoạt dộng hết công suất.nhưng làm như thế ko nên vì hảng dả làm ra thế nào thì mình làm theo thế dó vì họ tính hết rùi,cụ nên tìm ra nguyên nhân chính thì hơn,còn tìm ko dc thì chết là biện pháp bất dăc dĩ cụ ah
cảm ơn ý kiến của cụ e tinh nếu tìm ko ra e cho nó về thời đồ đá thêm con ngắt lạnh cơ điện 12v thêm quả trở look mở tối đa. ý cụ thế nào?
[MERGETIME="1401812021"][/MERGETIME]
Bác định chế chế thế nào đây? cứ cho là có cách chế điện xuống thì bác định cho vào cài van ấy à? hỏi có đào núi lấp biển được không?trả lời có công mài sắt có ngày nên kim nhưng chưa có ai làm cả bác ạ.:D
có những lúc cần phải chế tác vì bất đắc dĩ.
ví như hộp hỏng báo thay look rồi lại đến hộp kung khó cụ ak.
[MERGETIME="1401812030"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1401812056"][/MERGETIME]
[MERGETIME="1401812118"][/MERGETIME]

thaiquangan.hp83

Tài xế O-H
không biết bác có hiểu nguyên lý của van đít lốc làm việc như thế nào không mà định chế điện vào đó.. em thì không hiểu mấy nhưng chưa thấy ai chế điên vào đó cả.. cụ nào có hiểu biết sâu hơn giai thích giùm em vơi..

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên