Chevrolet Cruze 2010 báo lỗi H-P 1632!

D
Bình luận: 7Lượt xem: 4,324

doibangong

Tài xế O-H
:100:Hôm nay gặp con Cruze 2010 nó gặp tình trạng : hiện cái hình cờ lê trên toplo ...lấy máy đọc lỗi thì ra; H-p 1632 " theft Deterrent Start fuel Disable Signal Received" .
King nhiệm của e còn non kém ...ko bit đó là lỗi gì!

Bác nào gặp qua trường hợp này ...share giúp e với!

THanks các bác trước!

checkcar

Tài xế O-H
Ðề: Chevrolet Cruze 2010 báo lỗi H-P 1632!

cụ xem lại lịch xử xem nguyên nhân gì em nó báo lỗi trên . vì cái này nó có nhiều nguyên nhân cụ ạ đang báo không nhận chìa có thể lỗi chìa khóa hộp hay ổ nhưng cơ bản cụ phải biết lịch sử xe mới dể phán

Engine 16

Thợ Phụ !

DTC P1632: Immobilizer Fuel Disable Signal Received
cụ ơi theo em cái lỗi này do hệ thống BCM và ECU động cơ tính toán với nhau có chục trặc do sử dụng chìa khóa thông minh sai dẫn đến lỗi trên xóa đi là ok thui.

doibangong

Tài xế O-H

DTC P1632: Immobilizer Fuel Disable Signal Received
cụ ơi theo em cái lỗi này do hệ thống BCM và ECU động cơ tính toán với nhau có chục trặc do sử dụng chìa khóa thông minh sai dẫn đến lỗi trên xóa đi là ok thui.

Uhm! e chỉ xóa lỗi thui! đến giờ thì khách hàng vẫn chưa có phản hồi gì hết! có lẽ đã ok rồi!

Thanks các bác đã tư vấn!

kompanyboi92

Tài xế O-H

Bât chia khóa len de luon thi được nổ cai chết máy ngay sau 5s ma ko đề thi ko đè dc luon goi thơ vào kiểm tra thi pai lỗi ổ lhoas nhưng giờ vẫn chưa nổ dc giúp em với cac bác.

Check

Tài xế O-H

Bât chia khóa len de luon thi được nổ cai chết máy ngay sau 5s ma ko đề thi ko đè dc luon goi thơ vào kiểm tra thi pai lỗi ổ lhoas nhưng giờ vẫn chưa nổ dc giúp em với cac bác.

Xe của cụ bị lỗi hệ thống immobilizer rồi. Cụ kiểm tra xem chìa khóa có lỗi không, kiểm tra hết lại giắc cắm của hệ thống immo (gồm hộp immo, hộp body, hộp ECU). Nếu giắc điện không có vấn đề gì thì cài lại immo là ok thôi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên