Chìa khóa immobilize

lexuan
Bình luận: 3Lượt xem: 1,018

lexuan

Tài xế O-H
Chào các cụ, hôm trước có xe tải hyundai có chìa khóa từ,chủ xe làm mất chìa ,chủ xe có hỏi em là có cách nào không cần chìa khóa immo mà dùng chìa khóa bình thường có nổ được không.Mình cũng chưa biết sử lý thế nào ,theo anh em có làm được không, can thiệp như thế nào vào tín hiệu immo xuống hộp động cơ .Anh em cho ý kiến

hondacuper

Tài xế O-H
Chào các cụ, hôm trước có xe tải hyundai có chìa khóa từ,chủ xe làm mất chìa ,chủ xe có hỏi em là có cách nào không cần chìa khóa immo mà dùng chìa khóa bình thường có nổ được không.Mình cũng chưa biết sử lý thế nào ,theo anh em có làm được không, can thiệp như thế nào vào tín hiệu immo xuống hộp động cơ .Anh em cho ý kiến
bạn có thể thay hộp immo và động cơ bằng hộp ko immo, đi lai đừng điện

cauutlaem

Tài xế O-H
b phải nói loại xe nào. còn biết có bỏ được ko chứ.

Dotnhatlang

Tài xế O-H
Chào các cụ, hôm trước có xe tải hyundai có chìa khóa từ,chủ xe làm mất chìa ,chủ xe có hỏi em là có cách nào không cần chìa khóa immo mà dùng chìa khóa bình thường có nổ được không.Mình cũng chưa biết sử lý thế nào ,theo anh em có làm được không, can thiệp như thế nào vào tín hiệu immo xuống hộp động cơ .Anh em cho ý kiến mang hộp đen đi bỏ immo đi,và đánh chìa khác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên