Chọn Gara học nghề tại hồ chí minh

M
Bình luận: 5Lượt xem: 2,260

mr.anhtai

Tài xế O-H
em đang có nhu cầu vào Thành Phố Hồ Chí Minh các anh chị cho em biết ở thành phố hồ chí mình ở gara nào tốt để mình học việc cả làm hihi em sắp vào đó nên chưa biết gì. gần quận gò vấp, quận thủ đức,9 vì em học liên thông ở trường đại học công nghiệp (gara nào có sữa chữa hộp đen thì càng tốt nha các bác)

test

Tài xế O-H
Cái gì cũng có giá của nó hết bạn à. Theo kinh nghiệm thì xưởng hay hãng có nhiều xe vào sửa chữa thì việc tiếp cận, học hỏi sẽ dể và nhanh hơn. Còn sửa hộp đen thì thật không dể như bạn nói đâu, không ai cho mình chén cơm mà họ đang ăn mà không có sự trao đổi nào.

mr.anhtai

Tài xế O-H
vậy thì em mới học trung cấp nghề mà tình hình em cũng làm chập chững đc gầm máy thì làm theo hướng dẩn của các sư phụ vậy ở hồ chí minh em nên vào hảng hay vào gara. bác nào có tên và địa chỉ chỉ dùm em với

anhbinhpro

O-H Daklak
vậy thì em mới học trung cấp nghề mà tình hình em cũng làm chập chững đc gầm máy thì làm theo hướng dẩn của các sư phụ vậy ở hồ chí minh em nên vào hảng hay vào gara. bác nào có tên và địa chỉ chỉ dùm em với

Vào đâu củng được miển sao bác có điều kiện học hỏi thôi.

mr.anhtai

Tài xế O-H
thì em biết rồi nhưng không biết vào đó thì xin ở đâu. chứ chạy đi ngơ ngơ cũng mệt chơ phải ít nhât cũng phải có cái cơ bản vào sài gon đâu dể tim đâu dể xin việc về ô tô

mr.anhtai

Tài xế O-H
thì em biết rồi nhưng không biết vào đó thì xin ở đâu. chứ chạy đi ngơ ngơ cũng mệt chơ phải ít nhât cũng phải có cái cơ bản vào sài gon đâu dể tim đâu dể xin việc về ô tô

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên