Có ai chạy chiếc Joyride EFI chưa??

M
Bình luận: 21Lượt xem: 5,808

ngoc_huynh

Tài xế O-H
Mình cũng thích Joyride EFI nhưng chưa mua dc, nhung minh tìm thấy một bài viết về nó nè, gửi cho bạn xem
SYM JOYRIDE EFI – MÃNH HỔ VƯỢT ĐƯỜNG XA

SYM JOYRIDE EFI - một chiếc xe mang phong cách thể thao, đầy mạnh mẽ dành cho những người cá tính. Với thiết kế thật ấn tượng làm nổi bật lên sự trẻ trung và năng động.

Có nhiều màu để bạn lựa chọn. Đỏ và đen toát lên vẻ sang trọng, màu nâu tạo cảm giác nhẹ nhàng và lịch lãm…. Các bộ phận của xe được thiết kế kĩ lưỡng, cho bạn sự an tâm tối đa khi sử dụng.

Hệ thống phun xăng điện tử EFI, tôn lên đẳng cấp của một chiếc xe thể thao hiện đại.

Cốp xe với thể tích 20L, không gian rộng rãi và thoải mái có thể để 2 nón bảo hiểm, vật dụng cần thiết. Bằng chìa khóa trung tâm hoặc nút bấm trên tay bạn có thể mở cốp xe một cách dễ dàng.

Tem xe mang một thiết kế đặc biệt và mới lạ. Cho bạn một sự khác biệt khi hòa vào dòng xe cộ đông đúc.

Khoang chứa đồ phía trước kín đáo, có diện tích khoảng 3L. Đây là nơi lý tưởng để cất các phụ kiện sử dụng thường xuyên như khẩu trang, kính, thậm chỉ là cả một chiếc áo mưa cỡ nhỏ. Hơn hết bạn không còn thấy bất tiện mỗi lần đổ xăng nữa, ngồi trên xe vẫn có thể nạp năng lượng cho xe của mình chỉ với động tác đơn giản xoay chìa khóa xe trung tâm.

Chi tiết hệ thống phun xăng điện tử EFI
Với động cơ phun xăng điện tử, do máy tính kiểm soát và tính toán hợp lý lượng xăng phun vào buồng đốt, nhiên liệu sẽ được sử dụng hiệu quả hơn đồng thời tăng khả năng vận hành của xe. Theo SYM, Joyride EFI chỉ tiêu tốn 2,33L nhiên liệu/100 km.

Đầu xe ấn tường, phần đèn được thiết kế nổi bật - thu hút và sang trọng.

Hệ thống thắng trước với đĩa phanh lớn giúp cho người điều khiển an toàn, chủ động hơn khi phanh.

[/URL]

Và đây là SYM JOYRIDE EFI

thanhlong1111

Tài xế O-H
hehehe, Em hem có đi cua gái cũng hok khoái phun xăng điện tử. em chỉ thích giá của nó thui, nghe nói là giá cũng rất được mà đang có chương trình khuyến mãi gì đó trên cung mua. có bác nào có thông tin hok ? cho em xin với. Thanks mấy bác

mhieu8900

Tài xế O-H
kiếm có rùi nè mấy bồ, gửi cho các bác xem nhé
“Đến Cùng Mua trúng xe SYM Joyride EFI”
ừ ngày 24/10/2011, cungmua.com sẽ chính thức khởi động chương trình “Đến Cùng Mua trúng xe SYM Joyride EFI” với những phần quà thật hấp dẫn và gía trị. Đây là dịp công ty tri ân khách hàng và cũng là cơ hội giúp bạn có thể trở thành chủ nhân của một trong chiếc chìa khóa may mắn.

Chương trình do SYM phối hợp với cungmua.com nhằm tạo một sân chơi thiết thực cho khách hàng, giúp bạn có thể là một trong những chủ nhân của chiếc xe tay ga SYM Joyride mang phong cách hiện đại, trẻ trung và đầy cá tính.

Hình thức tham gia đơn giản, bạn chỉ cần đăng kí là thành viên của cungmua.com để có được một mã số dự thưởng. Thêm vào đó, cơ hội của bạn sẽ được nhân lên qua mỗi lần giới thiệu cho bạn bè. Hãy để http://www.cungmua.com/khuyen-mai-deal/C14512DDEC33745E/1 cho bạn một cơ hội lái chiếc xe SYM Joyride về nhà.

Hơn một tuần trước, SYM phối hợp muachung.vn và deal.zing.vn đã tổ chức lễ trao giải cho những khách hàng may mắn sở hữu những chiếc xe SYM Joyride. Trong buổi lễ thân mật, những chủ nhân cũng đã chia sẽ niềm vui và bất ngờ của mình khi nhận được những phần quá giá trị từ ban tổ chức.

Thông qua chương trình này, SYM mong muốn mang đến cho khách hàng niềm vui, và đó cũng như là lời cảm ơn chân thành của SYM dành cho khách hàng đã luôn tin tưởng và sử dụng sản phẩm của công ty trong thời gian qua.

SYM - đồng hành cùng bạn trên mọi chặng dường.

ngoc_huynh

Tài xế O-H
SYM bây giờ cải tiến nhiều lắm rùi. cách cũng biết hao xăng nên mới lắp hệ thống phun xăng điện tử mới đó. chắc tính cạnh tranh trực tiếp với airblade của Honda

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên