Có bác nào biết về xe morning chỉ em với

L
Bình luận: 8Lượt xem: 916

nguyendzzung

Tài xế O-H
Có lẽ không lên đấu thêm gì ở ngoài vì tín hiệu nhiệt độ máy nó ăn vào hộp rồi mới có tín hiệu điều khiển quạt chạy !Còn nếu cô tình muốn đấu thì cũng được nhưng phải chế một chút lên hoi rườm già!
Con này điện điều khiển rowle là lửa sau chìa khóa còn điện mát là chờ ở hộp ra ta có thể trích ngang dây R/O nhưng không được đẹp mắt cho lắm!

mrdp

Tài xế O-H
sao y bản chính mà làm sao phai sáng tác lữa bác người ta đã tính hết cả rồi bác ơi phương trâm là đưa về nguyên bản

thanhbinh66

Tài xế O-H

cái này dùng được hk mấy huynh?

thandaiquanlam

Tài xế O-H
tình hình là em muốn đấu 1con rơ le vào quạt lm mát két nc xe morning nhưng phải nc nóng thì quạt mới quay.nc nguội thì quạt chưa quay.ai biết chỉ em vs
dù...cái gì chứ cái này dở như con điện trở...bác đi mua 1 cái cảm biến nhiệt về câu qua rele là xong...như cảm biến lạnh ý...lúc lạnh vừa đủ thì ngắc....

hondacuper

Tài xế O-H
tình hình là em muốn đấu 1con rơ le vào quạt lm mát két nc xe morning nhưng phải nc nóng thì quạt mới quay.nc nguội thì quạt chưa quay.ai biết chỉ em vs
cái xe sinh ra nó đã thế rồi bạn ạ, còn bạn muốn đấu lại thì tôi đoán nó đang bị hỏng mà bạn không biết sửa chỗ nào và bắt đầu từ đâu nên tính đường đấu lại, nếu đúng vậy thì bạn kiểm tra lại mạch điện cho kỹ đi.

thienhoa_auto

Tài xế O-H
Cái rơ le 5 chân với cái công tắc ngắt nhiệt là xong nhưng cải lùi thì dở ẹt. Cụ nên xem lại giắc hộp với cái van hằng nhiệt và cái rơ le quạt đi.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên