County cần giúp đỡ

county2009
Bình luận: 15Lượt xem: 2,987

county2009

Tài xế O-H
Thưa các cụ, em làm county đã vài chục con, nhưng sao lần này bị vật điên. hư cảm biến khí nạp, thay mới chạy ok, vài hôm sau xe chạy không nổi, cắm máy chuẩn đoán không có lỗi, đèn check không báo, đậu tại chỗ nổ không tải bình thuờng, ga lên hết kim 3200 vòng, vào số chạy thì yếu từ đầu đến cuối, data báo chuẩn áp mọi thứ, kim bơm đã thay, mà cứ vào số là chạy ko nổi, lên từ từ rất chậm, trớn dữ lắm mới đuợc 100km/h, chủ xe bảo mâm ép lá côn mới thay, không khói, không mùi khét. em giờ không biết phải mò từ đâu, xin các bác truyền cho chút kinh nghiệm ạ, em xin đa tạ

binhoto92

Tài xế O-H
làm vài chục con thì lên level chuyên gia về county rồi. trước khi thay kim bơm đã thay lọc dầu, lọc gió chưa ạ. áp báo đầy đủ là bao nhiêu. áp turbo thế nào.

cauutlaem

Tài xế O-H
Thưa các cụ, em làm county đã vài chục con, nhưng sao lần này bị vật điên. hư cảm biến khí nạp, thay mới chạy ok, vài hôm sau xe chạy không nổi, cắm máy chuẩn đoán không có lỗi, đèn check không báo, đậu tại chỗ nổ không tải bình thuờng, ga lên hết kim 3200 vòng, vào số chạy thì yếu từ đầu đến cuối, data báo chuẩn áp mọi thứ, kim bơm đã thay, mà cứ vào số là chạy ko nổi, lên từ từ rất chậm, trớn dữ lắm mới đuợc 100km/h, chủ xe bảo mâm ép lá côn mới thay, không khói, không mùi khét. em giờ không biết phải mò từ đâu, xin các bác truyền cho chút kinh nghiệm ạ, em xin đa tạ
con này có khả năng lỗi hộp hơi bị cao. lỗi dữ liệu kim phun. nếu cần b có thể alo cho e xem có giúp được gì ko.

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Áp suất buồng đốt là bao nhiêu?

hoanghieu1993

Tài xế O-H
Xe này zin hay là đã làm máy hay bị thổi roan rồi bác. Bacq thử tháo cổ bô chạy thử như thế nào .có thể xe bị tắc đường ống thải . không phải nữa thì bác kiểm tra turbo thử nhé.​

OtoHuuKim

Tài xế O-H
khả năng bị bố amaza, vì tua máy đã đạt đc vòng tua tối đa thì khả năng còn lại sẽ là truyền động, lên chạy và cảm nhận , bác cho em xin số điện thoại để mình giao lưu nhé

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên