Daewoo espero làm máy xong vòng tua có vấn đề

K
Bình luận: 6Lượt xem: 1,894

Nguyễn Thanh Đàm

Giữ xe
Nhân viên
các bác cho e hỏi con daewoo espero ( đời max cũ ) vừa làm máy xong, nổ máy mà vòng tua nó 1100 ( bt thì tầm 500-600 ) thì do đâu ???????????
Chào bác !
Để một bài viết có khả năng tư vấn đạt hiệu quả bác đọc thông tin bên dưới bác nhé, vì nếu bác đưa thế này anh em sẽ không dám tư vấn , vì họ sợ bị xóa thớt mất luôn bài của họ

ĐỌC KỸ NHỮNG DÒNG NÀY

Diễn đàn chúng ta đang trong giai đoạn "tái cấu trúc" lại theo như thông báo đã ban hành tại đây
Vì vậy chúng ta sẽ tiến hành cac bài viết kiểu như dưới đây và sẽ xóa bài ngay từ ngày hôm nay đối vơi các kiểu bài viết :
Thứ nhất : Tiêu đề viết hoa toàn bộ
Thứ hai : Tiêu đề là tiếng việt không có dấu
Thứ ba : Các chủ đề đọc vào không hiểu đang muốn nói gì, Không rõ tình trạng kiểu như :"Cứu em với..." Giúp em .., Help me....
Thứ tư : Nội dung bài viết không rõ ràng, không dấu, mang tính quảng cáo, có chèn link bên ngoài vào, có để đường dẫn ngầm vè website khác
Thứ năm : Chủ đề đưa ra không có hồi đáp về kết quả , không chủ động đóng chủ đề lại khi hoàn thành để kéo dài từ năm này sang năm khác
Thứ sáu: Thiếu dữ liệu để xử lý (Đặc biệt là mảng máy công trình và các Pan bệnh trên ô tô)
Vì sự trở lại của một cộng đồng kỹ thuật ô tô chuyên nghiệp chúng ta cùng nhau chia sẻ quan điểm này của Ban Quản Trị nhé !
Trân trọng
Nguyễn Thanh Đàm

phusofial

Tài xế O-H
Mình có em Daewoo Espero 1997 em nó đang bị bệnh chạy trên 80km/h báo check ! Các A.C diễn đàn có ai biết chỗ nào chuyên trị em Espero này giúp mình với

XM131

Tài xế O-H
Mình có em Daewoo Espero 1997 em nó đang bị bệnh chạy trên 80km/h báo check ! Các A.C diễn đàn có ai biết chỗ nào chuyên trị em Espero này giúp mình với

Bác xem nó báo mã lỗi gì (số bao nhiêu) rồi tra bảng mã ALDL của dòng xe Daewoo là ra.

phusofial

Tài xế O-H
View attachment 55464
Bác xem nó báo mã lỗi gì (số bao nhiêu) rồi tra bảng mã ALDL của dòng xe Daewoo là ra.
Cams
View attachment 55464
View attachment 55464
C
View attachment 55464
cams
View attachment 55464
Bác xem nó báo mã lỗi gì (số bao nhiêu) rồi tra bảng mã ALDL của dòng xe Daewoo là ra.[/QUOT
Cám ơn bác M131 em xem lại rồi nhà bác chỉ giáo !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên