[Data oto-hui] Download Gsw Huyndai 2012

A
Bình luận: 44Lượt xem: 10,445

OS

Đời là bể khổ!
Cụ phúc cài tài về và làm giúp em cái hướng dẫn cài đặt cho anh em cái . Có nhiều người thắc mắc quá ! Nếu gặp khó khăn cứ PM nhé!

Nếu cụ nào gặp lỗi tương tự như trong hình:

Các cụ tải công cụ ở trên và làm theo như trong hình:
Tải về và cài đặt bình thường:

Sau khi xong sẽ xuất hiện thông báo, chọn như trong hình:

Lúc này ngoài màn hình sẽ xuất hiện thông báo để các cụ sẽ thiết đặt lại IE của mình:

Ok!

cuongttco

Tài xế O-H
em down về thì gồm có các file sau đây ạ:
1. Windows_Install_3.0.rar
2.Virtual_Drive9.0.rar
3. Shop_Manual.VCD.rar (trong đó khi giải nén bằng winrar thì nó sẽ ra file Shop Manual.VCD.D02 có dung lượng 81MB)
4. Shop Manual.VCD.D01.rar (trong đó khi giải nén bằng winrar thì nó sẽ ra file Shop Manual.VCD.D01.001)
5. Shop Manual.VCD.D01.rar (trong đó khi giải nén bằng winrar thì nó sẽ ra file Shop Manual.VCD.D01.002)
6. Shop Manual.VCD.D01.rar (trong đó khi giải nén bằng winrar thì nó sẽ ra file Shop Manual.VCD.D01.003)

* Sau khi nối 03 file có đuôi *.001, *002, *003 thì được một file nén là Shop Manual.VCD.D01 có dung lượng 2,0 GB (dùng phần mềm HJSpliter)
* Tiếp theo em đã tìm mọi cách để nối 2 file có đuôi VCD.D01 và VCD.D02 mà không được
Vậy bác chủ thớt hoặc anh em đã cài đặt thành công xin chỉ giáo cho em cách thực hiện tiếp theo được không ạ?

Già Làng O-H

GIÀ LÀNG O-H
2.Virtual_Drive9.0.rar
3. Shop_Manual.VCD.rar (trong đó khi giải nén bằng winrar thì nó sẽ ra file Shop Manual.VCD.D02 có dung lượng 81MB)
4. Shop Manual.VCD.D01.rar (trong đó khi giải nén bằng winrar thì nó sẽ ra file Shop Manual.VCD.D01.001)
5. Shop Manual.VCD.D01.rar (trong đó khi giải nén bằng winrar thì nó sẽ ra file Shop Manual.VCD.D01.002)
6. Shop Manual.VCD.D01.rar (trong đó khi giải nén bằng winrar thì nó sẽ ra file Shop Manual.VCD.D01.003)

* Sau khi nối 03 file có đuôi *.001, *002, *003 thì được một file nén là Shop Manual.VCD.D01 có dung lượng 2,0 GB (dùng phần mềm HJSpliter)
* Tiếp theo em đã tìm mọi cách để nối 2 file có đuôi VCD.D01 và VCD.D02 mà không được
Vậy bác chủ thớt hoặc anh em đã cài đặt thành công xin chỉ giáo cho em cách thực hiện tiếp theo được không ạ?
Thiếu file: VCD.D00

cuongttco

Tài xế O-H
Bác Thịnh Nhân đã cài đặt thành công được chưa ạ? các file *.D00, *.D01, *.D02 dùng phần mềm VirtualDrive để mở ạ. Làm sao để có file *.D00 đây ạ?

OS

Đời là bể khổ!
2.Virtual_Drive9.0.rar

Toàn bộ của em nó đây ah:

cuongttco

Tài xế O-H
vậy thi có lẽ bị thiếu file rồi. em chỉ có 81 MB + 2 GB = xấp xỉ 2,1GB thôi. Bác Mod phuc có thể giúp bác chủ thớt upload lại dữ liệu cho anh em được không ạ. Rất mong bác giúp luôn vì em cũng đã đổ xăng và chuyển điểm òi

OS

Đời là bể khổ!
vậy thi có lẽ bị thiếu file rồi. em chỉ có 81 MB + 2 GB = xấp xỉ 2,1GB thôi. Bác Mod phuc có thể giúp bác chủ thớt upload lại dữ liệu cho anh em được không ạ. Rất mong bác giúp luôn vì em cũng đã đổ xăng và chuyển điểm òi

Ok, e đang upload tại cái acc của e bị giới hạn nên hơi lâu, lúc nào xong sẽ gửi link cho bác!

CLK1201

Tài xế O-H
Chào bạn, mình đã download về rồi như hình dưới đây mà chưa đủ file bạn à. Khi bạn upload them thì mình phải dùng bảo nhiều điểm nữa để được link đó. Nếu được thì bạn cho link luôn đi chứ đã bỏ 3000điểm rồi mà file không dùng được : 102:

cuongttco

Tài xế O-H
Nếu cụ nào gặp lỗi tương tự như trong hình:

Các cụ tải công cụ ở trên và làm theo như trong hình:
Tải về và cài đặt bình thường:

Sau khi xong sẽ xuất hiện thông báo, chọn như trong hình:

Lúc này ngoài màn hình sẽ xuất hiện thông báo để các cụ sẽ thiết đặt lại IE của mình:

Ok!
tại sao em làm các thứ tự như trong hình mà khi chạy kia GSW 2009 hay Hyundai GSW 2008 vẫn bị lỗi thông báo như vậy. Win SP3 bây giờ đang dùng toàn IE8 mà. Khi ấn vào các nút "Chạy ngay" thì nó cho download 1 file từ microsoft về xong nó thông báo là "Troubleshooting can not continue cause error when contact to server"

OS

Đời là bể khổ!
tại sao em làm các thứ tự như trong hình mà khi chạy kia GSW 2009 hay Hyundai GSW 2008 vẫn bị lỗi thông báo như vậy. Win SP3 bây giờ đang dùng toàn IE8 mà. Khi ấn vào các nút "Chạy ngay" thì nó cho download 1 file từ microsoft về xong nó thông báo là "Troubleshooting can not continue cause error when contact to server"

Cụ thử cài đặt trên máy tính khác sử dụng win xp xem sao? Máy em cài vẫn bình thường. Bị lỗi đoạn nào cụ chụp hình lên đây!

cuongminh

Tài xế O-H
Em load về và thấy thiếu file như các cụ trên đã thắc mắc,có cụ nào có những file còn lại up lên giúp em với ạ thank.:cp:cp:cp

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên