Đau đầu với con jupiter

J
Bình luận: 155Lượt xem: 13,020

baukien

Tài xế O-H
Bạn đo lại cuộn kích trong mâm lửa xem còn đủ ôm kg; đa phần xe khó nổ và mất garanti kaf do cuộn kích bị hư đó bạn

jupiter_haac

Tài xế O-H
bệnh không phán chính xác được.Bác phải thử thôi nhé.Trên đã chỉ ra rồi nhưng bác có làm theo đâu
Bạn đo lại cuộn kích trong mâm lửa xem còn đủ ôm kg; đa phần xe khó nổ và mất garanti kaf do cuộn kích bị hư đó bạn
Cảm ơn mấy bác, có thể hướng dẫn cụ thể cho e cách đo cục kích được không ạ, hoặc mình có thể tự tháo ra thay được k?, xe e jupiter V nhé,

duonganh11101

Tài xế O-H
E cũng biết là ngâm trong dầu cụ ợ, thì e xả nhớt ra rồi làm đc k cụ, mang ra thợ làm mấy việc nhỏ nhỏ hay vẽ vời lung túng lắm cụ ợ, cho e hỏi cục kích xe này có bán rời trong hãng k cụ, giá khoảng bn vậy?
Cụ nghĩ đơn giản vậy.tháo ra phải thật khéo để không bị rách zoong .lắp vào phải bôi keo để không bị ngấm dầu nhất là chỗ dây điện đi ra.nếu không thì cụ phải thay zoong mới

jupiter_haac

Tài xế O-H
Tình hình là hôm nay ra hãng hỏi mua cục kích thì jupiter v cục kích không bán rời, phải mua nguyên cụm cuộn lửa và cả cục kích, e hỏi giá thì báo là 945k, giá chát quá các bác có cao kiến gì k ạ? :(

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên