Đau đầu với nghề sửa chữa ô tô

NguyenHungHB
Bình luận: 101Lượt xem: 12,481

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
theo em nghĩ nếu họ thợ giỏi và có tâm thực sự hiểu về nghề thì chắc là họ không nạt đâu . chỉ là suy nghĩ cá nhận có j mong các bác bỏ qua . tùy cảm xúc
Cái quan trọng là tùy cảm xúc. Có lúc gặp phải ông đệ, nói thật, éo chửi éo chịu được đấy

manhdung1982

Tài xế O-H
Thương ae trong nghề cũng là thương thân mình thôi,phận bèo nước . Muốn làm cơn gió to nhưng khó quá, người ko trọn nghề, nghề lại phụ người. Nhìn lên thì ko có tương lai sáng, nhìn xuống thì ...làm gì đây. Ai cần tôi biếu, chán cái nghiệp ô tô này quá, . Buồn nhỉ , yêu nó mà nó ko yêu mình. VÔ DUYÊN QUÁ.
không thấy bác chủ thớt lên tâm sự với ae.bác đang ở đâu vậy?bác cần jì nói ra có khi e giúp đc bác.

eu-carparts

Tài xế O-H
Bác chủ thớt bi quan quá, cứ yêu đời mà sống tự khắc cuộc đời sẽ yêu lại ta thôi.
như bác ấy nhìn xuống còn khối người mong được như bác..:D:D

lethanhluan1902

Tài xế O-H
Không hẳn là như vậy đâu bác. Tất nhiên, để sống thì không quá khó, nhưng để nuôi vợ, nuôi con, phụng dưỡng song thân, chăm bồ nhí bằng nghề này thì thật là khó khăn, chứ chưa dám nói ngẩng mặt lên với ai
làm ngề này giỏi thì mới kiếm được cơm chứ giở giở ương ương thì húp cháo phải không bác

anhchanghocviec

Tài xế O-H
Thương ae trong nghề cũng là thương thân mình thôi,phận bèo nước . Muốn làm cơn gió to nhưng khó quá, người ko trọn nghề, nghề lại phụ người. Nhìn lên thì ko có tương lai sáng, nhìn xuống thì ...làm gì đây. Ai cần tôi biếu, chán cái nghiệp ô tô này quá, . Buồn nhỉ , yêu nó mà nó ko yêu mình. VÔ DUYÊN QUÁ.
bác làm em buồn quá.em cũng vất vả với cái nghề này mà có dư dả đâu.chỉ đủ ăn thôi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên