Đấu nối hệ thống đánh lửa của Accord

Phongtrinhxuan
Bình luận: 8Lượt xem: 3,844

Phongtrinhxuan

Tài xế O-H

Cụ nào đã đấu nối hệ thống con accord này chỉ cho tôi với
Các chân 123 là chân gì hả các cụ

Nếu có mạch tổng thể các cụ share cho em với
Thank rất nhiều

Phongtrinhxuan

Tài xế O-H
Ðề: Đấu nối hệ thống đánh lửa của Accord

Các cụ à, tôi tìm được ra rồi, đó là chân dương IC, chân C để ngắt dòng sơ cấp của bô bin và chân tín hiệu ECU gửi xuống để ngắt IC đánh lửa
Con này dung tích 2.0, mà tôi lại có bản mạch điện 2.2
Không biết có sử dụng chung được không

luyen_hybrid

Tài xế O-H

Nhà em vừa mới chụp được cái mạch của con 2.2 song định đưa lên cụ xem thử xem có phải không vì cụ không nói rõ là đời nào thì cụ đã song rồi hihi,chúc mừng cụ nhé,em ngĩ là nó cũng giống nhau thôi cụ ạ

ngocanh_102

Tài xế O-H

Nhà em vừa mới chụp được cái mạch của con 2.2 song định đưa lên cụ xem thử xem có phải không vì cụ không nói rõ là đời nào thì cụ đã song rồi hihi,chúc mừng cụ nhé,em ngĩ là nó cũng giống nhau thôi cụ ạ

Bác cho em xin cái mạch được không ạ, nếu có tài liệu đầy đủ thì bác đặt điểm em down ngâm cứu với. Cảm ơn bác :)

lehuyvu79

Tài xế O-H

Con này bobin nằm ngoài đời 1991 đổ về.

luyen_hybrid

Tài xế O-H

Bác cho em xin cái mạch được không ạ, nếu có tài liệu đầy đủ thì bác đặt điểm em down ngâm cứu với. Cảm ơn bác :)

mạch này em chỉ chụp được 1 góc tờ màn hình thôi cụ ạ,nó không phải là 1 fire nên em không đưa lên diến đàn được ạ,cái khoản này em kém lắm cụ ạ,
http://img.oto-hui.com/OoT

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên