Đấu rơle nâng hạ kính nhưng không clock

Khanh
Bình luận: 47Lượt xem: 5,563

Khanh

Tài xế O-H
Ụa,sao kì vậy.Dây nâng hạ kính đâu có liên quan j tới chuột của đâu ta.bác lấy mass relay nâng hạ ở đâu.
Lấy mát của dây lock và unclock có 2 dây mát khi lộc thì nó mất mát (-) khi mở lại có (-) vấn đề là vẫn bị dính khi lock các kính phụ mà vẫn điều khiển đc

Khanh

Tài xế O-H
Khó ở chỗ là 2 con rơ le dây kích đã lấy mát của 2 dây điều khiển từ công tắc tổng (2 dây lock và unlock) khi lock mất mát(-) khi mở lại có(-) mà lock rồi mà vẫn điều khiển đc cái này mình bị hoài à mà k bit cách cản điện lại

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Tình hình là hôm qua e có câu 2 cục rơle 5 chân nâng hạ kính cách đấu thì oke nhưng khi công tắc tổng bấm unlock thì các cửa có câu rơle đều không lock bệnh này e bị hoài mà k bit khắc phục
- Hai thứ này chả liên quan, chắc bác đấu nhầm đâu đấy
- Bác vẽ sơ đồ bác đấu lên để anh em luận

Vo_Danh

Tài xế O-H
Tình hình là hôm qua e có câu 2 cục rơle 5 chân nâng hạ kính cách đấu thì oke nhưng khi công tắc tổng bấm unlock thì các cửa có câu rơle đều không lock bệnh này e bị hoài mà k bit khắc phục
e chưa hiểu về vấn đề của cụ.nhưng e nghỉ là nâng hạ kính không liên quan tới loock hay unloock.để loock va un loock dc 4 cửa nó có con relay riêng chứ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên