Đấu rơle nâng hạ kính nhưng không clock

Khanh
Bình luận: 47Lượt xem: 5,566

hoapro

Tài xế O-H
Khi bấm clock kính nó sẽ ngắt (-) của tắt cả các cửa phụ còn các cửa phụ chỉ điều khiển ra (+) nên moto k chạy
vậy 2 dây âm ban đầu của công tắc phụ bây giờ nó ko có điện,hay mang điện dương hả bác( e nghĩ nếu 1 trong 2 dây đó mất âm thì moto chỉ lên hoặc xuống dc thôi)

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
5 dây gồm : 1 dây lửa (on) 2 dây (-) tức là 2 dây bên cửa tài điều khiển của phụ (cũng là dây khóa kính đấy bác) 2 dây còn lại dây moto bác k tin thì bác moi công tắc 5 dây thử khóa kính là nó ngắt (-) để công tắc con k điều khiển đc
Tôi không nghĩ vậy đâu. Bất cứ công tắc điều khiển cửa kính đều vậy, dù là ở cửa chính hay ở cửa khác, đều 5 dây (không kể loại dùng mạng).

Khanh

Tài xế O-H
mạch bác đấu như thế nào đăng lên ae cùng xem vừa dễ hiểu vừa nhanh tìm ra nguên nhân
Bác xử lý được rồi à, cho anh em tham khảo nào[/QUOTE.
vậy 2 dây âm ban đầu của công tắc phụ bây giờ nó ko có điện,hay mang điện dương hả bác( e nghĩ nếu 1 trong 2 dây đó mất âm thì moto chỉ lên hoặc xuống dc thôi)
Bác xử lý được rồi à, cho anh em tham khảo nào
Nút khóa kính hư lò xo bác à mà xui lúc thử thì nó ăn khi chủ xe chạy lại bị hôm wa trị hết bệnh luôn r bác

Khanh

Tài xế O-H
2 dây công tắc phụ mang điện âm nhé bác ( khi công tắc tài xế điều khiển trong 2 dây đó 1 dây sẽ thành (+)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên