Đề máy không nổ hunydai tucson4wd hàn quốc 2010

nguyentai7302d
Bình luận: 10Lượt xem: 1,059

nguyentai7302d

Tài xế O-H
Công ty mình có ảnh đó có chiếc hunydai tucson 4wd, thường xuyên bị chết máy giữa đường, thỉnh thoảng lại không đề nổ khi để qua đêm trong nhà, ắc quy thì mới thấy,chạy giữa đường thỉnh thoảng lại chết máy, để một lúc lại đề được, có người nói là do điện, có người nói là do ECU, mọi người ai đã từng bị bênh này chỉ giáo giùm với.

vietduy234

Tài xế O-H
cụ cho biết xe dung động cơ gì. và đả làm những gì rồi . khi nó gần tắt máy có triệu chứng gì không. lấy máy quet xem có lỗi không

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Công ty mình có ảnh đó có chiếc hunydai tucson 4wd, thường xuyên bị chết máy giữa đường, thỉnh thoảng lại không đề nổ khi để qua đêm trong nhà, ắc quy thì mới thấy,chạy giữa đường thỉnh thoảng lại chết máy, để một lúc lại đề được, có người nói là do điện, có người nói là do ECU, mọi người ai đã từng bị bênh này chỉ giáo giùm với.
Chắc bác phải rình khi nó chết xem thử nó thiếu cái gì? Nhưng với mô tả đó có vẻ giống với bao kinh nghiệm lâu nay là do bơm xăng.

Obamavietnam

Tài xế O-H
Cụ đo lại cho e cái áp xăng xem thế nào

loinguyen842005

Tài xế O-H
bạn nên kiểm tra áp xăng có ổ định không. nêu không thì bác xem lại bơm xăng và van điều áp nhé.chúc bác thành công

Thichauto@95

Tài xế O-H
có thể là do cặn bẩn trong đường ống dẫn nhiên liệu ,có thể bơm xăng ,cũng có thể bugi ,cũng có thể lỗi về ECU .bạn nên kt mấy cái đó nhé

tranlong1989

Tài xế O-H
Cụ kiểm tra lại con role main chính xem thế nào, trước e cũng gặp con optima bệnh nó cũng như thế chỉ thay con role đó là được không biết con của thế nào cụ kiểm tra đi rùi thông tin để ae chém nhé.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên