Điện động cơ máy Doosan300LC

kekemcoidihochoi
Bình luận: 5Lượt xem: 1,958

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
Bẩm các cụ , dạo này công ty cháu cứ hay bị mấy em máy đời điện nó vật các cụ ạ, hôm trước thì em zx350-3 ,rồi đến em DX140 nó vật chưa xong thì giờ lại đến em DX300LC nó vật mà đau đầu quá nên nhà cháu đưa lên diễn đàn mong nhận được sự giúp đỡ của các bậc tiền bối chứ nhà cháu sắp bị tẩu hỏa rồi các cụ ạ. Chả là em DX300lc nhà cháu đang làm việc thì lái máy báo về là máy bị lịm tải chết máy , nhà cháu lên kiểm tra thì máy vẫn nổ bình thường nhưng cứ làm được khoảng vài phút thì lại lịm máy nổi đèn check động cơ nhà cháu vào kiểm tra thì báo lỗi E59-4, E62-4, E64-4 báo lỗi điện của 3 kim phun số 2,4,6 . Nhà cháu để nổ một lúc thì lại mất đèn check, nhưng ga máy lên làm được vài gầu thì lại báo lại như cũ . Nhà cháu đã vệ sinh lại các giắc cắm từ hộp lên kim nhưng vẫn không được , nhà cháu đang phân vân liệu có phải bị hộp ECU không , mong được các cụ trợ giúp nhà cháu với ạ . Nhà cháu cảm ơn các cụ ạ.

kekemcoidihochoi

Tài xế O-H
Bẩm cụ shop thì em cũng có , mã lỗi thì em cũng check được rồi , dây điện ra kim em cũng tháo ra vệ sinh kiểm tra rồi , kim phun cũng đổi rồi nhưng vẫn không được , máy cứ bị chập chờn báo lỗi 3 kim số 2,4,6 , em nghĩ là bị hộp nhưng phân vân là sao bị lỗi hộp lại bị như vậy nên chưa dám tháo hộp cụ ạ .

khanh2008

Tài xế O-H
Bẩm cụ shop thì em cũng có , mã lỗi thì em cũng check được rồi , dây điện ra kim em cũng tháo ra vệ sinh kiểm tra rồi , kim phun cũng đổi rồi nhưng vẫn không được , máy cứ bị chập chờn báo lỗi 3 kim số 2,4,6 , em nghĩ là bị hộp nhưng phân vân là sao bị lỗi hộp lại bị như vậy nên chưa dám tháo hộp cụ ạ .

Lỗi hộp rồi

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên