điều hòa country đời mới!

Hoatuty
Bình luận: 13Lượt xem: 1,155

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
em thấy mấy con country đời mới có 2 dàn nóng kép ở dưới gầm xe, vậy em hỏi các bác là nếu để 2 dàn nóng kép thì tản nhiệt có tốt không. xưởng em vừa làm 1 con, phải tách 2 dàn ra chế dây riêng! con này thay 6 lốc rồi!
Chắc chắn nó sẽ giải nhiệt tốt rồi, nhưng nó hay bẩn. Nếu tách ra làm 2 lại phải thêm quạt, thêm giá đỡ, khoét lỗ ở vỏ xe

sunt808

Tài xế O-H
em thấy mấy con country đời mới có 2 dàn nóng kép ở dưới gầm xe, vậy em hỏi các bác là nếu để 2 dàn nóng kép thì tản nhiệt có tốt không. xưởng em vừa làm 1 con, phải tách 2 dàn ra chế dây riêng! con này thay 6 lốc rồi!
Nghe bác nói đi 6 em rồi thấy cũng kinh.mà lốc nó chết như thế nào bác.và áp nó như thế nào bác

DHoaanhquan

Tài xế O-H
Từ xưa đến giờ couty vẫn 2 giàn liền nhau nhưng có sao đâu ạ. Cái máy nhai lốc thì phải tìm rõ nguyên nhân. Nếu về vấn đề giải nhiệt hay áp cao thì cũng ko phải làm như vậy.

thanhthe_2015

Mọi thứ đang ở phía trước !!!
Tách ra thì sẽ tốn nhiều công, bác chế thêm 1 dàn nóng trước 2 dàn chính đi. Mà xe bác sử dụng lốc gì? County nó có nhiều loại. Có phải loại của cụ dùng 2 lốc 17?
Xe này chủ xe phải thường xuyên vệ sinh xịt rửa 2 dàn nóng đó. Đặc biệt để ý khả năng làm việc của 2 quạt dàn nóng

Hoatuty

Tài xế O-H
Tách ra thì sẽ tốn nhiều công, bác chế thêm 1 dàn nóng trước 2 dàn chính đi. Mà xe bác sử dụng lốc gì? County nó có nhiều loại. Có phải loại của cụ dùng 2 lốc 17?
Xe này chủ xe phải thường xuyên vệ sinh xịt rửa 2 dàn nóng đó. Đặc biệt để ý khả năng làm việc của 2 quạt dàn nóng
nếu 1 dàn nóng truwowfc 2 dàn nữa là 3 dàn rồi bác ah!vậy càng khó tản nhiệt chứ ạ!

Khakun

Tài xế O-H
Heey đời mới
Đời mời hay đời cũ đều có hai dàn bên hông xe bạn.chế thêm 2 dàn nữa đi

Khakun

Tài xế O-H
6 lốc thì xem lại hệ thống van việc nữa.nó có 2 lốc lốc trắng hay lốc 27 hoặc 32 bạn.bình thường mình chế thêm 1 cặp dàn trước nữa

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên