Điều hòa Cruze cần giúp

vietduy234
Bình luận: 32Lượt xem: 4,123

antrungan

Tài xế O-H
nói chung hiện tượn như vậy nó có 3 trường hợp : 1 hệ thống chia gió , 2 thiếu ga , 3 giàn lạnh bẩn với van lỗi

TranDzung

Tài xế O-H
cuối cung nó không hại não chút nào . tại ông tài xế tung hỏa mụ dữ quá không biết đường nào mà lần. hôm nay kiểm tra kỷ thì đả tim ra nguyen nhân . em đả tháo tung taplo thì ra cửa gió gảy hết mootjn bên là cửa trộn gió cá cụ ạ
"gãy hết Mootin bên là cửa trộn gió " là ntn cụ thớt ? thuật ngữ này em chưa có hiểu lắm

LeDinhVu

Tài xế O-H
cuối cung nó không hại não chút nào . tại ông tài xế tung hỏa mụ dữ quá không biết đường nào mà lần. hôm nay kiểm tra kỷ thì đả tim ra nguyen nhân . em đả tháo tung taplo thì ra cửa gió gảy hết mootjn bên là cửa trộn gió cá cụ ạ
Nhiều khi cái khó nhất là cái đơn giản nhất trong nghành nghề sửa chữa oto đấy cụ à.kính mong cụ phát triển thêm về nghành nghề sửa chữa ô tô tại Việt Nam.Và mong rằng những cái kinh nghiệm của cụ sẽ là tài liệu quý báu đễ cho a/e O-H học hỏi thêm nhiều hơn nửa,,,@@!

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
Nhiều khi cái khó nhất là cái đơn giản nhất trong nghành nghề sửa chữa oto đấy cụ à.kính mong cụ phát triển thêm về nghành nghề sửa chữa ô tô tại Việt Nam.Và mong rằng những cái kinh nghiệm của cụ sẽ là tài liệu quý báu đễ cho a/e O-H học hỏi thêm nhiều hơn nửa,,,@@!
Bác nói nghe nó cứ nổi hết cả da gà, thấy nó lố quá

LeDinhVu

Tài xế O-H
Bác nói nghe nó cứ nổi hết cả da gà, thấy nó lố quá
ko lố như cụ nghĩ đâu ạ.cụ ko thấy cụ thớt ghi là đã làm xong và ko hề " hại não" tí nào.cũng giống như ko biết là sẽ thấy khó,và khi biết rồi thì sẽ suy nghĩ và nhìn nhận 1 cách khách quan hơn.điều đó ko riêng j nghành nghề sửa chữa ô tô,
E cũng nói luôn vs cụ là e sẽ ko tranh luận mọi chủ đề mà ko liên quan đến ô tô nữa.nếu cụ thấy những tranh luận hoặc bình luận của e nghe ko hợp lý,chướng tai,nổi da gà thì cụ cứ nhắn tin góp ý.e sẽ rút kinh nghiệm.như vậy topic sẽ ko bị loãng.kính mong cụ ...!

vietduy234

Tài xế O-H
uh cảm ơn cụ thực ra em lam xong cái gì em ko giấu . chirvsowj xe nó không nằm đó chò minh là nữa thôi. em thấy nhiều top bỏ ngỏ chủ top thì đi đâu mất . làm đươc hay ko được thì cũng không thông báo

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
ko lố như cụ nghĩ đâu ạ.cụ ko thấy cụ thớt ghi là đã làm xong và ko hề " hại não" tí nào.cũng giống như ko biết là sẽ thấy khó,và khi biết rồi thì sẽ suy nghĩ và nhìn nhận 1 cách khách quan hơn.điều đó ko riêng j nghành nghề sửa chữa ô tô,
E cũng nói luôn vs cụ là e sẽ ko tranh luận mọi chủ đề mà ko liên quan đến ô tô nữa.nếu cụ thấy những tranh luận hoặc bình luận của e nghe ko hợp lý,chướng tai,nổi da gà thì cụ cứ nhắn tin góp ý.e sẽ rút kinh nghiệm.như vậy topic sẽ ko bị loãng.kính mong cụ ...!
Ồ, đó là quyền của bác thôi. Còn tôi cũng chỉ nói về cảm giác của mình, và cũng không nên nhắn tin riêng, vì tôi thích mọi thứ nó công khai. Tranh luận của chúng ta, đôi khi cũng có thể giúp ích cho người khác mà

phanhuulinh

Tài xế O-H
e củng có một ca y như vậy và đén bây giờ vẩn chưa chữa hết.nguyên nhân là bị rối hộp khiển gió.chứ không phải bị phần cơ nhu cụ đâu.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên