Điều hòa mercedes 16 chỗ cần các cụ giúp đỡ.

T
Bình luận: 36Lượt xem: 8,299

sunt808

Tài xế O-H
quạt gầm thì chạy cùng lốc còn quạt đằng trước lên phải tâm 17kg mới chạy bác ạ
ủa 17k thì quạt chạy thôi hả bác ,trước cũng có một anh cũng nói vậy . nhưng tháng trước em có làm con sao tới 25 k (hơn 350 psi )quạt mới chạy lận mà lạnh yếu lắm bác à .không biết bị gì luôn mà khi rút rắc trên pin lọc thì quạt chạy liền.có khi nào bị cục trên pin lọc không bác.

dangthanhvu10cdot01

Tài xế O-H
ủa 17k thì quạt chạy thôi hả bác ,trước cũng có một anh cũng nói vậy . nhưng tháng trước em có làm con sao tới 25 k (hơn 350 psi )quạt mới chạy lận mà lạnh yếu lắm bác à .không biết bị gì luôn mà khi rút rắc trên pin lọc thì quạtt chạy liền.có khi nào bị cục trên pin lọc không bác.
của cụ kiểm tra lại hộp lạnh nhá....kaka... coi có em nào mạch rụng không

tuong88

Tài xế O-H
ủa 17k thì quạt chạy thôi hả bác ,trước cũng có một anh cũng nói vậy . nhưng tháng trước em có làm con sao tới 25 k (hơn 350 psi )quạt mới chạy lận mà lạnh yếu lắm bác à .không biết bị gì luôn mà khi rút rắc trên pin lọc thì quạt chạy liền.có khi nào bị cục trên pin lọc không bác.
_xe j ma 25 cân mới đóng bác. ở dòng đầu kéo co nhiều con vẫn khoảng đó mới chạy mà vẫn mát

sunt808

Tài xế O-H
của cụ kiểm tra lại hộp lạnh nhá....kaka... coi có em nào mạch rụng không
hộp nó nằm chỗ nào vậy bác ,và có cách nào khắc phục không bác.mà sao em tháo đồng hồ ra là quạt gian sau mất hẳn bác à.hay do em tháo đồng hồ ra vậy bác.mà sao dòng này khoai quá bác à, em định lần theo dây điện nhưng mới nhìn vào hoa mắt mất bác à.với lại sợ không có tiền đền bác à.

NgheAn.

Tài xế O-H
Printer dùng lốc solenoi à mấy bác. Lốc nó như nào cụ nào up ảnh lên cho nhà cháu xem tí. Với lại đang băn khoăn quả gas mấy bác nói. Nó không dùng 134 thì dùng gì 404 à. 404 áp cao sao phù hợp được

dangthanhvu10cdot01

Tài xế O-H
hộp nó nằm chỗ nào vậy bác ,và có cách nào khắc phục không bác.mà sao em tháo đồng hồ ra là quạt gian sau mất hẳn bác à.hay do em tháo đồng hồ ra vậy bác.mà sao dòng này khoai quá bác à, em định lần theo dây điện nhưng mới nhìn vào hoa mắt mất bác à.với lại sợ không có tiền đền bác à.

Cái mạch điều kiển đó.. cạy ra xem trong đó có chân em rơle hay trở nằm ở góc có bị teo không nhá...

dangthanhvu10cdot01

Tài xế O-H
mạch điều khiễn ấy nằm chỗ nào bác ,em cũng rất ít tiếp xúc với dòng này(vì mấy lăm nó hư) ,mong bác giúp đở nhiều.
Có cái mạch điều khiển dưới nút điều khiến ak cụ....tháo ra là thấy....

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên