Điều hoà xe tải

S
Bình luận: 16Lượt xem: 1,708

hanhthuy1990

Tài xế O-H
E thấy nhiều xe nổ máy tại chỗ đến 30' mà không ngắt lạnh. Thế mà vẫn thấy dùng bình thường vài tháng chưa thấy việc gì là sao bác
vâng đúng vậy. Cũng giống con người chúng ta vậy. có người chịu nhiệt độ 70 độ trong 30 phút thì chết có người thì không. Nhưng rồi cũng đến giới hạn của nó sẽ chết thôi.

Sonfortuner

Tài xế O-H
vâng đúng vậy. Cũng giống con người chúng ta vậy. có người chịu nhiệt độ 70 độ trong 30 phút thì chết có người thì không. Nhưng rồi cũng đến giới hạn của nó sẽ chết thôi.
Vâng. Bác cho e hỏi thêm. E chế thêm cục ngắt lạnh cơ. Để xe nổ một chỗ độ lạnh cũng tương đối mà không thấy ngắt. Liệu đi trong quãng đường dài nó có ngắt đc k bác

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Vâng. Bác cho e hỏi thêm. E chế thêm cục ngắt lạnh cơ. Để xe nổ một chỗ độ lạnh cũng tương đối mà không thấy ngắt. Liệu đi trong quãng đường dài nó có ngắt đc k bác
vấn đề xe bác nhiệt độ có xướng thấp dưới 3 độ tại cửa gió không? nếu không xuống thấp thì có chỉnh cũng chả được gì.

Sonfortuner

Tài xế O-H
vấn đề xe bác nhiệt độ có xướng thấp dưới 3 độ tại cửa gió không? nếu không xuống thấp thì có chỉnh cũng chả được gì.
Nhưng mà e có chỉnh tối đa đâu bác. E nghỉ nó chạy liên tục cũng đến lúc đủ lạnh để ngắt chứ bác nhỉ. À với bác cho e hỏi khu nạp ga mình có nén té nước vào giàn nóng k bác

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên