Đồ án hệ thống khởi động

lqkhanh2992
Bình luận: 20Lượt xem: 9,915

lqkhanh2992

Tài xế O-H
Đây là đồ án hệ thống khởi động mà năm đầu tiên khoa mình làm về cái đề này (2014-2015).
Tài liệu bao gồm file word thuyết minh, file excel tính toán công suất máy khởi động và bản vẽ cad mạch điện và máy khởi động.
Bản thuyết minh có những phân loại bằng hình chi tiết và phần tính toán mình chưa thấy ở đồ án nào có hết (tính theo nguyên lý động cơ đốt trong)

hanhthuy1990

Tài xế O-H
Đây là đồ án hệ thống khởi động mà năm đầu tiên khoa mình làm về cái đề này (2014-2015).
Tài liệu bao gồm file word thuyết minh, file excel tính toán công suất máy khởi động và bản vẽ cad mạch điện và máy khởi động.
Bản thuyết minh có những phân loại bằng hình chi tiết và phần tính toán mình chưa thấy ở đồ án nào có hết (tính theo nguyên lý động cơ đốt trong)
View attachment 30029
View attachment 30030
View attachment 30031
bác ơi chỉ cái máy khỏi động mà bác bán giá cao ngất trời rứa. nêu là đồ án điều khiển động cơ chắc là không tưởng được. thực ra để làm cái máy khởi động này chẳng cần gì phải đồ án cao siêu mà chỉ cần chút kinh nghiệm là đc. còn nếu tính toán thì nên cất vào tủ thôi bác ạ.

pvhieu

Tài xế O-H
bác nào giúp em với ạ tại sao tính ra rồi lại chọn được thông số máy khởi động như này thế ạ
dựa vào công thức nào ạ

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên