Đôi lời tâm sự cùng các Anh Em tâm huyết với nghề otô!

H
Bình luận: 2Lượt xem: 1,564

hongky

Tài xế O-H
Mình là 1 người như bao người yêu nghề khác chuyên nghành của mình là Điện - Điện Lạnh của xe( Mình làm tại Xí Nghiệp ôtô Nam Định) . Đã lâu lắm chưa tham gia 1 diễn đàn nào .Mình lang lang bỏ ra 3 ngày nay để tìm tài liệu về Hộp Đen nhưng ko thấy có! ( những lí thuyết khác chắc chưa có thực tế theo mình nghĩ) thế nên muốn cho DĐ của các bạn là nơi tin tưởng cho mọi người thì cần mấy điều sau ( theo sự say nghĩ của riêng cá nhân mình Ai cho là nói sàm thì hãy bỏ QUa nhé )
1. Cần có sự trả lời thích đáng cho các câu hỏi từ phía các Mod điều hành trang web !
2. Cần có những va chạm thực tế trong thực hành ! ( cái này mới là cần nhiều nhất để có lòng tin của các thành viên )
3. Đã là thành viên của bất` kể 1 diễn đàn gì thì mong mọi AE hãy tận tình với những sự giải đáp và tài liệu mình đã post lên cho mọi người tham khảo!
4. Kiến thức là bao la nhưng cần những cái gì gần với VN mình nhất đó là cái thiết thực và bao la nhất!
Trên đây là đôi dòng còn muốn góp ý nữa nhưng sợ mất lòng các bạn nên mình mạo muội như thế các bạn xem dùm nhé!

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
thưa bác hongky !
những lời góp ý trên của bác không phải là nói sàm mà là những lời góp ý hết sức chân thành ! bản thân chúng tôi là những giảng viên , sinh viên khoa động lực , không giám cho mình là biết hết ,nhưng có một cái chúng tôi không thiếu đó là sự nhiệt tình .
hiện tại sự nắm bắt về công nghệ và các phương pháp sửa chữa mới luôn còn hạn hẹp ! chúng tôi hiện đang tuyển những mod tâm huyết , tâm đắc để giúp đỡ các bạn yêu xe trong cả nước ! trước tiên diễn đàn tuy còn mới mẻ neên sự yếu kém veề mặt kỹ thuật là không trành khỏi .sau đó diễn đàn luôn cần nhửng con nguời tâm huyết giám góp ý và có kiến thức thực thụ để giúp đỡ mọi nguời một cách phi lợi nhuận (điều này khó)
những lời góp ý của bác hôm nay sẽ là động lực và sự tiếp nhận cho diễn đàn này để nó phát triển hơn
xin cảm ơn bác một nguời cùng ngành , cùng suy nghĩ !
thân ái!

khodongluc

nhockey

Tài xế O-H
Mình là 1 người như bao người yêu nghề khác chuyên nghành của mình là Điện - Điện Lạnh của xe( Mình làm tại Xí Nghiệp ôtô Nam Định) . Đã lâu lắm chưa tham gia 1 diễn đàn nào .Mình lang lang bỏ ra 3 ngày nay để tìm tài liệu về Hộp Đen nhưng ko thấy có! ( những lí thuyết khác chắc chưa có thực tế theo mình nghĩ) thế nên muốn cho DĐ của các bạn là nơi tin tưởng cho mọi người thì cần mấy điều sau ( theo sự say nghĩ của riêng cá nhân mình Ai cho là nói sàm thì hãy bỏ QUa nhé )
1. Cần có sự trả lời thích đáng cho các câu hỏi từ phía các Mod điều hành trang web !
2. Cần có những va chạm thực tế trong thực hành ! ( cái này mới là cần nhiều nhất để có lòng tin của các thành viên )
3. Đã là thành viên của bất` kể 1 diễn đàn gì thì mong mọi AE hãy tận tình với những sự giải đáp và tài liệu mình đã post lên cho mọi người tham khảo!
4. Kiến thức là bao la nhưng cần những cái gì gần với VN mình nhất đó là cái thiết thực và bao la nhất!
Trên đây là đôi dòng còn muốn góp ý nữa nhưng sợ mất lòng các bạn nên mình mạo muội như thế các bạn xem dùm nhé!

Cám ơn Bác , Chúng em rất cần những lời nói chân thật góp ý cho diễn dàn chúng em càng phát triễn . Một lần nữa cám ơn Bác rất nhiều .

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên