đón chào thành viên POOPOO thứ 9999 và PUPU thứ 10000

khoadongluc
Bình luận: 20Lượt xem: 3,051

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
thưa toàn thể diễn đàn ! kể thừ ngày 5/4 năm 2009 diễn đàn ta bắt đầu hình thành và phát triển ! tất cả những kết quả của ngày hôm nay là sự cố gắng của 9999 thành viên .
xin thay mặt cho toàn thể diễn đàn xin gưởi lời cảm ơn đến toàn thể 9999 thành viên ! mong tất cả các thành viên vì sự phát triển chung của diễn đàn đóng góp sức mình !
xin gởi lời chúc mừng đến thành viên thứ 9999 và thành viên thứ 10000 các bạn là thành viên báohiệu một mốc mới cho sự phát triển cho diễn đàn chúng ta!
:b:b:b:

xin tặng các bạn bài hát
Lucky - Lucky Twice

YouTube - Lucky - Lucky Twice

otohui

Tài xế O-H
xin chúc mừng thành viên thứ 9999 một con số đáng kể trong vòng 5 tháng :D
mời cả diễn đàn
:b:b:b:b:b:b:b:b:b:b:b:b:b

C

congnghiep4

Khách
xin chúc mừng cho nhà ta đã đạt con số đầu tiên 10000 xin chúc mừng thành viên 4 con số cuoi cùng 9999:b:b:b:b:b:b

Wanner

Tài xế O-H
2 thành viên này hình như me sẵn hả,sao nick zống zống........
Dù sao cũng chúc mừng 4rum mình fat triển mạnh mẽ nưa :D

dynamic

Tài xế O-H
2 poo này chắc là phục kích đây :D ...nhưng thành công rồi,chúc mừng,chúc mừng may mắn đã thuộc về các bạn.Cheers

otocu

quản trị diễn đàn
Đề nghị bác KDL tổ chức liên hoan chào mừng 2 thành viên 9999 va 10000. Mời tham dự với BCH free nha.

haui

Tài xế O-H
ok thôi, thì tại dc chứ tại ai. Tổ chức mà không kêu gọi anh em một tiếng nào hết

mấy bác trong nam vui quá ! bác otocu là giảng viên mà giờ này con thứ thì chứng tỏ nhiệy huyết đến mức nào khi nào ra thanh xuân tiền bia em chịu tất !:b

thinhthao

Tài xế O-H
chúc mưng diễn đàn HUI chúc cho diễn đàn ngày càng phát triển sao HUI không làm một góc quảng cáo nhỉ ko biết thế có được không nhỉ hihih?

kietkiller

Tài xế O-H
đúng là khâm phục. Nhớ lại ngày nào bac Đàm bảo: sao diễn đàn mình ít wá, chán ghê. lác đác có 2-3k mà lên cũng ko đủ. Dzậy mà bây giờ............................
chúc mừng Hui-biker nha !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Em bận học túi bụi nên ko có thời gian lên, các bác thông cảm nha. Mà bac Đàm hết bịnh chưa, em nghe thằng Phương heo nó bảo bac bj bịnh, định alo hỏi thăm mà gọi hoài ko đc.
Xin chúc Hui-biker ngày càng mạnh, ngày càng đc nhiều người bít and quan tâm hơn.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên