Động cơ diesel cdi toàn tập

imekhanh
Bình luận: 16Lượt xem: 2,900

imekhanh

Tài xế O-H
Tài liệu với hình ảnh nét, mô hình sinh động, giải thích kín kẽ, tăng hứng thú cho người đọc. ! Thanks.

82.JPG 83.JPG 84.JPG 86.JPG 93.JPG

xebo

Tài xế O-H
động cơ cdi thì e chưa nghe và chưa làm bao giờ,e chỉ làm crdi thôi,cụ có tài liệu độc sao cụ k cho anh em thị sát chút hình ảnh nhỉ

baduy

Tài xế O-H
Xin lỗi bác...Em tải về chỉ có 1 tệp vs 4 đường link...
Em mới tham gia..kok bít phải sử lý thế nào vs 4 đường link đó cả..Mong bác chủ thớt chỉ giáo...

baduy

Tài xế O-H
bạn copy link rồi dán vào trình duyệt. đợi chạy giây xong rồi điền mã số và tải về bình thường . tải xong nhớ cho xem qua ít ảnh nha
Thanks bác...
Em đã thử dán đường link như bác nói...Nhưng nó hiện ra trang của Otohui...Em kok thấy j để down, mà ở dưới lại có chữ Upload

buidinhduong

Tài xế O-H
Em xin cảm ơn tinh thần chia sẻ của cụ nhưng link cụ đưa không phải là link download ! Mong cụ kiểm tra và upload lại giúp em với ạ !
Thân !

Cụ xem qua video này giúp em nhé

baduy

Tài xế O-H
cụ đợi 80s nhập cái code số ở cái bảng con con ấy vào
sau 80s ( hình như thế em không nhớ rõ ) thì nó sẽ hiện link down cho cụ
Em xin cảm ơn tinh thần chia sẻ của cụ nhưng link cụ đưa không phải là link download ! Mong cụ kiểm tra và upload lại giúp em với ạ !
Thân !

Cụ xem qua video này giúp em nhé

Vâng...Chính xác là kok phải link down load ạ..
Em đã thử link của 1 bác khác, dán vào nó hiện ra chỗ down liền...
Mong bác chủ thớt xem lại link..để cho em, và mọi thành viên được tiếp cận tài liệu của bác...
P/s : em đổ cả 100 lít xăng cho bác mà...:(:)((

imekhanh

Tài xế O-H
Tôi buồn vì bạn lắm đó! Sao lại có người vô văn hóa ở trên diễn đàn này vậy? Tôi đâu có rảnh mà trả lời các bạn ngay được, ai cũng như bạn thì diễn đàn này thành diễn tuồng à? Đề nghị các bác Mod xử lý nghiêm cái loại vô văn hóa để cho diễn đàn được trong sạch.

hoangnguyen293

Tài xế O-H
em xin lỗi bác vì đã chót nói vậy sẽ rút kinh nghiệm không nói năng linh tinh nữa
đã bị mod xử lý rồi
nhưng bác cũng hiểu cho tụi em một chút vì cày cuốc được tý xăng mà down lại không được gì em cũng không muốn làm thằng spam nhảm trên diễn đàn để kiếm xăng nến em việc kiếm xăng của em hơi khó (đặc biệt là thằng sinh viên chẳng có kinh nghiệm như em)
một lần nữa xin lỗi bác sau này có gặp nhau trên diễn đàn lại vui vẻ được không ạ ! mong bác chia sẻ thêm chút kinh nghiệm

imekhanh

Tài xế O-H
Lời nói xuất phát từ trái tim, mà trái tim là khởi nguồn của tình yêu và lòng thù hận. Hãy sống sao cho trong bạn có tôi và trong tôi có bạn, hãy sống sao cho phần Người phải át được phần Con nhé.

baduy

Tài xế O-H
Hôm trước em down load và có nhận dc tệp tin gồm 4 đường link...
Hôm nay lên check lại topic này thì thây bác chủ thớt đã sửa và thêm hình ảnh tài liệu...Và em thử dùng 4 link đấy để down tài liệu của bác chủ thớt...Nhưng link kok còn tồn tại...
Mong bác chủ thớt xem xét giúp em...
Cảm ơn bác đã chia sẻ tài liệu..
Thân....

vanchuong1502

Tài xế O-H
Hôm trước em down load và có nhận dc tệp tin gồm 4 đường link...
Hôm nay lên check lại topic này thì thây bác chủ thớt đã sửa và thêm hình ảnh tài liệu...Và em thử dùng 4 link đấy để down tài liệu của bác chủ thớt...Nhưng link kok còn tồn tại...
Mong bác chủ thớt xem xét giúp em...
Cảm ơn bác đã chia sẻ tài liệu..
Thân....
tui 2 lần bài đăng của chur thớt này đều link die hết,đi 300lit ,đề nghị mod coi lại,sao ôm con bỏ chợ thế???

buidinhduong

Tài xế O-H
Em không biết cụ đã download lúc nào nhưng hiện tại em đã kiểm tra lại link thì thấy 4 link hoàn toàn bình thường. Chỉ là cụ chủ topic không gộp 1 link lại cho tiện. Trên bài viết cho thấy bài viết sửa lần cuối là 27/3/2014 nên em không nghĩ là hôm nay cụ download bị lỗi. Nếu cụ đưa ra được lý do hợp lý về việc link này bị lỗi em xin hoàn lại trả cụ toàn bộ số điểm đã mất. Ở topic http://www.oto-hui.com/threads/he-thong-nhien-lieu-phun-xang-phun-dau-dien-tu.66357.html#post-356852 em đã xóa và sẽ trả lại cụ 150 lít sau khi cụ đưa ra lý do link topic này chết.
Cụ @baduy em sẽ trả lại cụ 150 lít xăng.
Em xin phép được sửa lại số điểm đặt của link này, đây không phải là tài liệu sửa chữa cho nên số điểm đặt chỉ được phép từ 0 - 100, em sẽ điều chỉnh về 30 để tạo điều kiện cho anh em tham khảo.
Mong là cụ chủ topic không có ý kiến !

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên