Đóng góp xây dựng vì sự phát triển của cộng đồng ô tô Việt Nam!

khoadongluc
Bình luận: 106Lượt xem: 15,641

sangdenso

Tài xế O-H
Cập nhật danh sách đóng góp duy trì server phát triển cộng đồng ô tô việt nam :

1. Gara Thiện nhân (Gia lai -Pleycu) : 1.000.000 vnd (Một triệu đồng)
2. Anhbinhpro (Gia lai) : 200.000 (hai trăm ngàn đồng)
3. Phamhuy (Lâm đồng ) công tác tại mẹc sài gòn : 500.000 vnd (năm trăm ngàn đồng)
4. Pntq : (yên bái) 200.000 VND (hai trăm ngàn đồng)
5. Maihuytan (Quảng ngãi) : 100.000 VND (một trăm ngàn đồng)
6. Hyundai ( đang làm thủy điện tại lào) : 500.000 VND ( năm trăm ngàn đồng)
7. Komatsu_6 (Hà nội) đang công tác ngành máy công trình : 500.000(Năm trăm ngàn đồng)
8.Gie-rach : (Hà nội) đang công tác ngành máy công trình : 500.000(Năm trăm ngàn đồng)
9.Thayboixemvoi :(Hải phòng) đang công tác ngành máy công trình : 500.000(Năm trăm ngàn đồng)
10. Bác Lọ Mọ ( Bác Toản tại Hà nội công tác trong ngành máy công trình Việt Nam đóng góp 500.000 (Năm trăm ngàn đồng ) )
11. Kia_service (Thái nguyên) đang công tác tại KIA trường hải thái nguyên : 200.000(hai trăm ngà đồng)
12. Phamvy (Hà nội) giảng viên đại học bách khoa hà nội 200.000VND (Hai trăm ngàn đồng)
13.Anhnv_2411 (Hà nội) chuyển khoản 200.000 VND (Hai trăm ngàn đồng)
14. cuongttco (...)đã chuyển 500.000 VND (năm trăm ngàn đồng)
15.
Lovehidraulic ( Lào cai ) hiện đang công tác tại ngành máy công trình ủng hộ 500.000 VND(năm trăm ngàn đồng)
16.Dynamic (Giang dạy tại hải phòng) ủng hộ diễn đàn 500.000 vnd (năm trăm ngàn đồng)
17.NDC (Chuyên điện và máy công trình) ủng hộ 350.000 VND (Ba trăm năm mươi ngàn đồng)
18. mypower (công tác tại Vĩnh phúc ) ủng hộ 200.000 đồng (Hai trăm ngàn đồng)
19. HTRICO (Công tác mảng máy công trình) ủng hộ diễn đàn 200.000(hai trăm ngàn đồng)
20.Hieudienlanh( công tác tại hà giang chuyên về điện lạnh) ủng hộ diễn đàn 1.000.000 (Một triệu đồng)
21. Alibabon (Sửa chữa ô tô tại tây ninh) đóng góp 200.000 vnd(hai trăm ngàn đồng)
22. hoangkien ( Hoàng kiên công tác tại hải dương ) ủng hộ diễn đàn 500.000 VND ( năm trăm ngàn đồng)
23.FIRENZARD (Sinh viên) đóng góp 50.000 (Năm mươi ngàn đồng)
24.Timtam (Nguyễn đào Vũ giảng viên trường nghề đồng nai.)Đã ủng hộ 200.000 VND (hai trăm ngàn đồng)
25.Anh hậu GARAOTO AN LỘC ủng hộ diễn đàn 1.000.000 VND ( một triệu đồng)

26. Lacky (Công tác tại Gm ) đóng góp 150.000 (Một trăm năm mươi ngàn)
Tính đến hôm nay số tiền ủng hộ hiện thời là : 9.050.000 VND

tôi là thành viên mới, ko có chức danh gì trong oh. nhưng tôi có vài ý kiến nhé.
cái cách mà cụ kêu gọi sự đóng góp tôi thấy thế nào ấy. chúng tôi đang xinh hoạt trong diễn đàn của cụ, và tôi đồng ý chả tiền phí để dc là thành viên trong oh. tôi có thể làm như các anh em khác là đóng góp tùy tâm. nhưng khí bác dùng hết số tiền đó bạc lại kêu gọi tiếp ah. theo tôi để duy trì sự hoạt động của diễn đàn thì sự đóng góp phải là liên tục. của các thành viên tích cục và cả việc chả phí để download tài liệu của các thành viên khác

---------- Post added at 07:13 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

bác nên tính ra một mức phù hợp để anh em chúng tôi đóng góp hàng tháng, quý hay năm

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
tôi là thành viên mới, ko có chức danh gì trong oh. nhưng tôi có vài ý kiến nhé.
cái cách mà cụ kêu gọi sự đóng góp tôi thấy thế nào ấy. chúng tôi đang xinh hoạt trong diễn đàn của cụ, và tôi đồng ý chả tiền phí để dc là thành viên trong oh. tôi có thể làm như các anh em khác là đóng góp tùy tâm. nhưng khí bác dùng hết số tiền đó bạc lại kêu gọi tiếp ah. theo tôi để duy trì sự hoạt động của diễn đàn thì sự đóng góp phải là liên tục. của các thành viên tích cục và cả việc chả phí để download tài liệu của các thành viên khác

---------- Post added at 07:13 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

bác nên tính ra một mức phù hợp để anh em chúng tôi đóng góp hàng tháng, quý hay năm
Chào bác Sangdenso!
Em xin đính chính tý thế này :
chúng tôi đang xinh hoạt trong diễn đàn của cụ
Đây không phải là diễn đàn của em!

tôi đồng ý chả tiền phí để dc là thành viên trong oh.
Em và anh em quản trị không ép buộc bất kỳ ai đóng phí cho diễn đàn. Đã có bao nhiêu nhà tài trợ đều kêu gọi thương mại hóa diễn đàn Nhưng bản thân em thấy thực sự là không cần thiết . Thực sự là diễn đàn đang phải mất cái phí hàng tháng là 5.4 triệu VND và bản thân em cũng đang gồng gánh .Em thực sự xúc động khi mọi người chung tay xây dựng .Đúng ngày mai thôi diễn đàn sẽ có hệ thống tính điểm và hệ thống này cũng chỉ áp dụng trên chế độ tích cực và không phải đóng phí .TRONG QUÁ TRÌNH XÂY DỰNG DIỄN ĐÀN SẼ GẶP NHIỀU KHÓ KHĂN NHƯNG EM RẤT HY VỌNG SẼ VƯỢT QUA GIAI ĐOẠN KHÓ KHĂN NÀY!.
Xin cảm ơn những anh em đã đóng góp cho diễn đàn .Và cũng xin cảm ơn những ai không đóng góp nhưng có ý thức xây dựng diễn đàn phát triển !
@ Bác sang : Em thực sự vui khi anh em máy công trình sang đây sinh hoạt và điều đó làm cho diễn đàn đang phát triển rất mạnh . Bản thân em cũng đang tìm lối thoát cho việc tìm kinh phí duy trì .\
Trân trọng !

sangdenso

Tài xế O-H
bạn ơi tôi muốn diễn đàn phát triển. đến đảng viên xinh hoạt còn phải đóng đảng phí mà. bác cần kinh phí để ko chỉ là duy trì mà là để phat triển oh. nếu như oh là tình yêu của anh em chúng tôi thì nó là sản phẩm tình thần của bạn. bạn hãy nghĩ về một tầm vóc lớn hơn cho oh. thậm chí là nếu có thể là một kênh chuyền hinh oh. bác yêu mến kỹ thuật, ko muốn thương mại hóa nó. nhưng bác xẽ cần tiền, nhiều tiền hơn nữa để phát triển nó và làm cho oh cũng như khoa học đến với nhiều người hơn.

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên
bạn ơi tôi muốn diễn đàn phát triển. đến đảng viên xinh hoạt còn phải đóng đảng phí mà. bác cần kinh phí để ko chỉ là duy trì mà là để phat triển oh. nếu như oh là tình yêu của anh em chúng tôi thì nó là sản phẩm tình thần của bạn. bạn hãy nghĩ về một tầm vóc lớn hơn cho oh. thậm chí là nếu có thể là một kênh chuyền hinh oh. bác yêu mến kỹ thuật, ko muốn thương mại hóa nó. nhưng bác xẽ cần tiền, nhiều tiền hơn nữa để phát triển nó và làm cho oh cũng như khoa học đến với nhiều người hơn.
Em xin phép được ghi nhận ý kiến này . Tạm thời em vẫn kêu gọi để hết cái quý 1 năm 2012 đã .Sau cái quý 1 này em sẽ đưa ra giải pháp !

sangdenso

Tài xế O-H
chắc tôi nói hơi nhiều so với tư cách thành viên mới của tôi. những điều tôi nói có thể là một câu chuyện châm điếm khi bác và ai đó ngồi vui và bàn về chủ đề này... nhưng cũng mong bác hiều sao tôi lắm mồm như vậy

---------- Post added at 09:20 PM ---------- Previous post was at 09:17 PM ----------

bạn cố gắng lập một kế hoạch rài hạn và có một định hướng lâu rài cho sự phát triển, chúng ta cần có một mục tiêu để phấn đâu

anhnv_2411

Don't give up
Kiến thức có thì lên chia sẻ cho nhau vơi Adnin ơi làm j mà keo kiệt vậy
hãy để cho ai cũng có quyền tra cứu tìm hiểu đi
sao lai choi trò này, vậy web giờ cũng chở thành chỉ chơi sân nhà thôi hả cần phải mở rông cho ai cũng có quyền tra cứu tìm hiểu tài liệu đê nâng cao trình độ chứ
cứ kiểu suy nghĩ như BQT thế này thì nghành oto vieetnam mãi chỉ là người đi sau
thật là quá buồn vì kiểu suy nghi hẹp của BQT và 1 số thành viên ủng hộ chính sách mới này :((

Nghe bác nói thấy bác suy nghĩ nông cạn thật, chẳng nhẽ tự nhiên cái diễn đàn này tồn tại được mà lại không cần đến kinh phí hay công sức của những cá nhân đóng góp để nó được như hôm nay

kia_service

Thợ quèn
Nhân viên
Kiến thức có thì lên chia sẻ cho nhau vơi Adnin ơi làm j mà keo kiệt vậy
hãy để cho ai cũng có quyền tra cứu tìm hiểu đi
sao lai choi trò này, vậy web giờ cũng chở thành chỉ chơi sân nhà thôi hả cần phải mở rông cho ai cũng có quyền tra cứu tìm hiểu tài liệu đê nâng cao trình độ chứ
cứ kiểu suy nghĩ như BQT thế này thì nghành oto vieetnam mãi chỉ là người đi sau
thật là quá buồn vì kiểu suy nghi hẹp của BQT và 1 số thành viên ủng hộ chính sách mới này :((
Lâu lâu không xem lại topic này ,đọc những comment của bác thấy bác quả thật đáng thương.Tôi hỏi bác bác đã làm được những gì?chia sẻ cho anh em những gì mà dám nhận xét người khác keo kiệt.O-H đến giờ này không chỉ chúng tôi mà được rất nhiều anh em tín nhiệm là kho tài liệu mở của cộng đồng.Bác hình như là con nhà giàu ,không phải mưu sinh bao giờ nên nghĩ mọi việc đơn giản đến mức ngô nghê.Tôi hỏi bác những tài liệu đó người ta viết ra ,dịch ra rồi đem biếu tôi để tôi chia sẻ cho bác ạ?Bác nói vậy như kiểu bác không ăn mà vẫn có thể sống vậy ,nếu bác làm được thế thật ,thì các anh em ghi nhận bác lắm.Riêng chi phí server hàng tháng ,cũng là 1 vấn đề không nhỏ nếu tồn tại lâu dài bác ạ.

dungbavi

Tài xế O-H
Lâu lâu không xem lại topic này ,đọc những comment của bác thấy bác quả thật đáng thương.Tôi hỏi bác bác đã làm được những gì?chia sẻ cho anh em những gì mà dám nhận xét người khác keo kiệt.O-H đến giờ này không chỉ chúng tôi mà được rất nhiều anh em tín nhiệm là kho tài liệu mở của cộng đồng.Bác hình như là con nhà giàu ,không phải mưu sinh bao giờ nên nghĩ mọi việc đơn giản đến mức ngô nghê.Tôi hỏi bác những tài liệu đó người ta viết ra ,dịch ra rồi đem biếu tôi để tôi chia sẻ cho bác ạ?Bác nói vậy như kiểu bác không ăn mà vẫn có thể sống vậy ,nếu bác làm được thế thật ,thì các anh em ghi nhận bác lắm.Riêng chi phí server hàng tháng ,cũng là 1 vấn đề không nhỏ nếu tồn tại lâu dài bác ạ.
đọc xong thấy em Đức nhà ta "máu lửa" phết:)

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

3. Phamhuy (Lâm đồng ) công tác tại mẹc sài gòn : 500.000 vnd (năm trăm ngàn đồng)
7. Komatsu_6 (Hà nội) đang công tác ngành máy công trình : 500.000(Năm trăm ngàn đồng)
8.Gie-rach : (Hà nội) đang công tác ngành máy công trình : 500.000(Năm trăm ngàn đồng)
9.Thayboixemvoi :(Hải phòng) đang công tác ngành máy công trình : 500.000(Năm trăm ngàn đồng)
10. Bác Lọ Mọ ( Bác Toản tại Hà nội công tác trong ngành máy công trình Việt Nam đóng góp 500.000 (Năm trăm ngàn đồng ) )
11. Kia_service (Thái nguyên) đang công tác tại KIA trường hải thái nguyên : 200.000(hai trăm ngà đồng)
12. Phamvy (Hà nội) giảng viên đại học bách khoa hà nội 200.000VND (Hai trăm ngàn đồng)
15.
Lovehidraulic ( Lào cai ) hiện đang công tác tại ngành máy công trình ủng hộ 500.000 VND(năm trăm ngàn đồng)
16.Dynamic (Giang dạy tại hải phòng) ủng hộ diễn đàn 500.000 vnd (năm trăm ngàn đồng)
17.NDC (Chuyên điện và máy công trình) ủng hộ 350.000 VND (Ba trăm năm mươi ngàn đồng)
19. HTRICO (Công tác mảng máy công trình) ủng hộ diễn đàn 200.000(hai trăm ngàn đồng)
20.Hieudienlanh( công tác tại hà giang chuyên về điện lạnh) ủng hộ diễn đàn 1.000.000 (Một triệu đồng)
21. Alibabon (Sửa chữa ô tô tại tây ninh) đóng góp 200.000 vnd(hai trăm ngàn đồng)
22. hoangkien ( Hoàng kiên công tác tại hải dương ) ủng hộ diễn đàn 500.000 VND ( năm trăm ngàn đồng)
24.Timtam (Nguyễn đào Vũ giảng viên trường nghề đồng nai.)Đã ủng hộ 200.000 VND (hai trăm ngàn đồng)

27.Hocnghe (Công tại hà nội) Đóng góp 550.000 VND (Năm trăm năm mươi ngàn đồng )
Tính đến hôm nay số tiền ủng hộ hiện thời là : 9.600.000 VND

Xin chân thành cảm ơn những tấm lóng vàng đến với anh em Oto-Hui.Com

hai19122000

Tài xế O-H
Mình là một ktv của toyota tuy ban ngày minh đi làm tối mình mới có cơ hội chia sẽ cùng ae. Mình đang học tại chức trong trường nhưng mà nganh khác ko phải là oto . minh cố gắng chung sức cho cộng dồng otohui phát triển to lớn hơn. mình cố gắng chuyển khoản cho Dàm nha

N

ngocanh1o2

Khách
Mình muốn đóng góp kinh phí cho diễn đàn nhưng khả năng kiếm điểm của mình hạn chế, vậy có cách nào vừa lòng bác mà cũng được lòng em không bác admin :D

minhduc1208

Tài xế O-H
hôm nay em mới vào mục này và mới được biết.em xin đóng góp 1 chút để đóng góp cho diễn đàn là 200k đầu tuần em sẽ chuyển vào tài khoản cho cụ đàm.tất cả a e OH mỗi người 1 tay để đưa OH thành nơi để a e giao lưu học hỏi và trở thành diễn đàn về oto số 1 việt nam

khoadongluc

Nothing Is Impossible
Nhân viên

15.

27.Hocnghe (Công tại hà nội) Đóng góp 550.000 VND (Năm trăm năm mươi ngàn đồng )
28. Bác ninhtinh (Hà nội ) Đóng góp 500.000 VND
(Năm trăm ngàn đồng )Tính đến hôm nay số tiền ủng hộ hiện thời là :10.400.000 VND

Linhlovely

Tài xế O-H

15.

28. Bác ninhtinh (Hà nội ) Đóng góp 500.000 VND
(Năm trăm ngàn đồng )Tính đến hôm nay số tiền ủng hộ hiện thời là :10.400.000 VND

E xin ủng hộ 200k ạ, ủng hộ vào tài khoản nào ạ??

Phạm Vỵ

Tài xế O-H
Em Khánh Linh à, em nộp vào tài khoản của Đàm theo địa chỉ sau:
Thông tin về tài khoản :
NGÂN HÀNG ĐÔNG Á
Chủ tài khoản : Nguyễn Thanh Đàm
Ngân hàng : Đông á chi nhánh quận 9 TPHCM
Số tài khoản : 0101475593

Ngân hàng ACB :
Chủ tài khoản : Nguyễn Thanh Đàm
Ngân hàng : Ngân hàng ACB chi nhánh thạch đà quận gò vấp TPHCM
Số tài khoản : 4214 9435 1413 5057

D

dungcvc

Khách
Hôm nay tôi mới biết thông tin này. Xin gửi bác khoadongluc 500k nhé. mong sao diễn đàn O-H sẽ phát triển ngày càng mạnh mẽ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên