e đang làm đồ án muốn xin tài liệu ạ

X
Bình luận: 34Lượt xem: 2,113

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
ông thầy e còn bắt phải mang cả bản gốc đến để so nữa bác ạ.nói chung là tài liệu phải xuất xứ rõ ràng ý ạ
Bác thử nghĩ xem, ví dụ bác xin của tôi, tôi tặng bác. Thế mà bác bảo tôi phải đưa cả bản gốc, giấy tờ để trình diện, bác thấy có quá đáng không, có dám mở mồm ra nói không. Tôi nghĩ, không thể tồn tại thứ thày giáo quá đáng đến thế. Xin lỗi, một là bác thêm thắt cho vui, hai là bác gặp cái loại đểu, loại khốn nạn

xuantruong211093

Tài xế O-H
Bác thử nghĩ xem, ví dụ bác xin của tôi, tôi tặng bác. Thế mà bác bảo tôi phải đưa cả bản gốc, giấy tờ để trình diện, bác thấy có quá đáng không, có dám mở mồm ra nói không. Tôi nghĩ, không thể tồn tại thứ thày giáo quá đáng đến thế. Xin lỗi, một là bác thêm thắt cho vui, hai là bác gặp cái loại đểu, loại khốn nạn
bác thông cảm chứ.nếu e mà thêm thắt vào cho vui thì e đã ko buồn tl lại bác.khổ thân là thầy giáo chuyên vòi tiền bác ạ

Cai banh xe

Kích thích nghĩa là kích vào chỗ người ta Thích!
bác thông cảm chứ.nếu e mà thêm thắt vào cho vui thì e đã ko buồn tl lại bác.khổ thân là thầy giáo chuyên vòi tiền bác ạ
Vậy là tôi lại nói trúng vào mặt trái của nghành giáo dục rồi. Ngày trước, tôi còn gặp các giảng viên tận dụng việc làm đồ án của sinh viên (giao cho nhữngđể gom góp tài liệu cho bản thân. Tôi thấy thương các sinh viên nhà ta quá, còn đâu tâm trí mà học tập, nghiên cứu nữa. Cứ thế bảo sao kỹ sư ra trường chẳng biết gì, chảng làm được việc, bảo sao nước ta tụt lùi (tất nhiên còn nhiều nguyên nhân khác nữa), trong khi dân ta cũng không ngu lắm (nhưng cũng không giỏi lắm đâu)

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên