Em lập hội AE dùng Maxidas DS708 ,chia sẻ kinh nghiệm sử dụng chẩn đoán !

oto16ahn
Bình luận: 28Lượt xem: 3,845

oto16ahn

Tài xế O-H
Hnay em check và xử lý lôiz Check engine trên Mer e300 thành công , nhưng check con ford everet 2014 thì chỉ đọc đc abs và hộp j nữa em k nhớ .động cơ thì k vào đc các cụ ạ !

huynhmotors

Tài xế O-H
Hnay em check và xử lý lôiz Check engine trên Mer e300 thành công , nhưng check con ford everet 2014 thì chỉ đọc đc abs và hộp j nữa em k nhớ .động cơ thì k vào đc các cụ ạ !
XE 2014 1 tuổi máy scan DS708 của bác có thề chưa được cập nhật bác xem lại máy scan phần xe nào chưa được cập nhật bác báo nhà cung cấp máy chép SD card mới nhất cho bác.

auto_oto_win

Tài xế O-H
Chỗ này là VATC bác Đai ạ em đã tham gia khóa huấn luyện này rồi rất tuyệt vời và làm việc với hầu hết các loại máy nếu anh em có điều kiện nên tham gia vào khóa này rẩt hay và bổ ích Về máy DS708 tính năng vượt trôi so với các dòng máy đa năng của AUTOBOOS và X431 . Em đã trải nghiệm qua và đang có ý định mua một em
Bạn cho mình hỏi , DS708 em nó có giá khoảng bao nhiêu vậy bạn.tks!

camry2014

Tài xế O-H
Bạn cho mình hỏi , DS708 em nó có giá khoảng bao nhiêu vậy bạn.tks!
Hôm bữa em có ghé qua bên OBD Việt Nam các anh ở đó tư vấn nhiệt tình lắm, mang ra cho sài luôn nữa, em thấy nó nhanh và cũng khá mạnh, (vì chưa được sử dụng nhiều), em tìm thấy mấy video các anh bên OBD Việt Nam đưa lên Youtobe cũng hay hay, gửi bác ạ.

Wanted

Xe Tăng

Autel Maxidas DS708 có khả năng hỗ trợ từ xa rất tốt đấy các bác. Các bác có máy đã sữ dụng tính năng "REMOTE" của em Autel DS708 này chưa ? Em dùng điện thoại kết nối đây bác ợ.

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên