flash mô phỏng các hệ thống trong ô to

B

baoquocbkdn

Khách
Đây là tổng hợp các flash mô phỏng các hệ thóng trong ô tô - rất hay- rất trực quan
các bác lấy về ngâm cứu nhé.
chúc diễn đàn phát triển mạnh

B

baoquocbkdn

Khách
Chào bạn !
Mình không biết bạn nghĩ như thế nào khi viết ra những câu như vậy trên diễn đàn. Có thể tài liệu mỗi ngừoi sẽ có từ những nguồn khác nhau. Quan trọng là chúng ta biết cách chia sẽ cho nhau. nếu bạn có rồi thì thôi dừng lấy, còn rất nhiều ngừoi còn chưa biết và nó thực sự cần cho những bạn mới thì sao !
thân !

vothanhtam19

Tài xế O-H
Chào bạn !
Mình không biết bạn nghĩ như thế nào khi viết ra những câu như vậy trên diễn đàn. Có thể tài liệu mỗi ngừoi sẽ có từ những nguồn khác nhau. Quan trọng là chúng ta biết cách chia sẽ cho nhau. nếu bạn có rồi thì thôi dừng lấy, còn rất nhiều ngừoi còn chưa biết và nó thực sự cần cho những bạn mới thì sao !
thân !
diễn đàn là nơi trao đổi kinh nghiệm học tập tài liệu.bạn thử nghĩ thế này.đã có người post 1 bài như bạn trước đây.không có khác gì về nội dung.bạn post bài là bạn đã có cố gắng chia sẽ cho mọi người,rất cảm ơn bạn nhiều lắm.nhưng những bài có rồi post lại nó sẽ làm thừa đi.
chỉ có ý kiến vậy .

otohui

Tài xế O-H
Chào bạn !
thân !

đồng ý với ý kiến của bác ! Miễn sao là có sự chia sẻ , chia sẻ có trách nhiệm và biết những gì mình đang chia sẻ!

iuoto.nhau

Tài xế O-H
Mỗi người ai cũng có ý đúng hết ?Mong mọi người lần sau trước khi post bài thì search trước nè? để tránh những bài trùng nhau? vì trùng nhau làm rác 4rum đó các bác...hjhj
Mình chỉ đóng góp ý kiến zj thui...Thank mọi người nhé

haiauauto

Tài xế O-H
Mỗi người ai cũng có ý đúng hết ?Mong mọi người lần sau trước khi post bài thì search trước nè? để tránh những bài trùng nhau? vì trùng nhau làm rác 4rum đó các bác...hjhj
Mình chỉ đóng góp ý kiến zj thui...Thank mọi người nhé
tôi hoàn toàn đồng ý với ý kiến này.đôi khi chính chúng ta post trùng bài mà chúng ta không biết đó - đơn giản vì search chưa đúng từ khóa hay đó chỉ là câu trả lời của 1 ai đó mà không phải là 1 bài viết hay 1 chủ đề mới

nguyenhung

Tài xế O-H
post bài cố gắng cho mấy cái hình thể hiện nội dung lên, để người nào có rồi thì khỏi down. chứ post đưa cái link ai biết trong đó có cái gì,...

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên