Ford escape vào số lùi bị giật

buiquangnghia_1990
Bình luận: 13Lượt xem: 4,379

bungati2012

Tài xế O-H
đi số tiến vẫn ngon phải không cụ
cụ vào số tiến xe có đi luôn không hay phải ga nhẹ lên xe mới chịu đi
cụ nhìn bằng mắt thường hay đã kiểm tra những gì rùi
xe có báo lỗi không ạ

alihoang

Tài xế O-H
Cụ kiểm tra nhưng gi rồi ma đã bổ nó ra thế. đi tiến vân bình thường? lùi 1 cầu đã giật rùi hay 2 cầu mới giật. đèn o/d có hold ko

atarashi

Tài xế O-H
Cụ tháo tổ ong ra vệ sinh sạch sẽ đi cần thì thay mới luôn lọc dầu. đo điện trở các van điện e không nhớ rõ nhưng nó chỉ khoảng mười mấy ôm là được. nếu đã bổ thì cụ kiểm tra phanh dải, piton phanh dải nữa xem có kẹt hay không, cái nồi áp ngoài cùng để phanh dải khóa (ngay sau cái bơm) nó có bị xước, mòn cái lớp bạc lót bằng đồng không nhé

buiquangnghia_1990

Tài xế O-H
Cụ atarashi rất rành về cái hộp số nầy thì phải nhưng nhà cháu cũng kiểm tra đầy đủ rồi lắp lên vẫn bị như vậy thôi.khách cũng lấy xe rồi không tìm ra bệnh.để cho cháu nó nặng hơn mình test chắc dễ hơn có gì thông báo với các cụ sau

Thanhledhugo

Tài xế O-H
Cụ tháo tổ ong ra vệ sinh sạch sẽ đi cần thì thay mới luôn lọc dầu. đo điện trở các van điện e không nhớ rõ nhưng nó chỉ khoảng mười mấy ôm là được. nếu đã bổ thì cụ kiểm tra phanh dải, piton phanh dải nữa xem có kẹt hay không, cái nồi áp ngoài cùng để phanh dải khóa (ngay sau cái bơm) nó có bị xước, mòn cái lớp bạc lót bằng đồng không nhé
Cho mình hỏi xe focus của mình khi chuyển từ N sang D hoặc R bị giật 1 cái cạch. Còn từ P sang D hoặc R thì bình thuờng

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên