FORD MICROCAT USA 05.2012 [Multi, NO RUS]

M
Bình luận: 7Lượt xem: 2,917

ngochocmai

Tài xế O-H
CẢM ƠN BÁC. EM ĐÃ DOWLOAD VỀ RỒI NHƯNG TRONG QUÁ TRÌNH CÀI PHẦN CUỐI CÙNG TỰ NÓ XUẤT HIỆN J MÀ 16 BIT. EM BẤM OK LÀ XONG. NHƯNG KHI CHO KHỞI ĐỘNG MÁY TÍNH ĐỂ CHẠY ƯNG DỤNG LẠI XUẤT HIỆN LỖI ' C:\MCFNA\MCFNA.EXE is a 16-bit application. you do not have permissions to execute 16 bit applications. check your permissions with your system administrator' MONG BÁC XỬ LÝ GIÚP EM VỚI. THANK

OS

Đời là bể khổ!
CẢM ƠN BÁC. EM ĐÃ DOWLOAD VỀ RỒI NHƯNG TRONG QUÁ TRÌNH CÀI PHẦN CUỐI CÙNG TỰ NÓ XUẤT HIỆN J MÀ 16 BIT. EM BẤM OK LÀ XONG. NHƯNG KHI CHO KHỞI ĐỘNG MÁY TÍNH ĐỂ CHẠY ƯNG DỤNG LẠI XUẤT HIỆN LỖI ' C:\MCFNA\MCFNA.EXE is a 16-bit application. you do not have permissions to execute 16 bit applications. check your permissions with your system administrator' MONG BÁC XỬ LÝ GIÚP EM VỚI. THANK

Bác đang dùng win nào? nếu là win 7 bác phải phân quyền sử dụng chương trình cho user bác đăng nhập win

Đầu tiên: Kích Start
Gõ “gpedit.msc” ở hộp tìm kiếm trong Start menu.

Local Group Policy Editor được mở ra. Kéo chuột xuống “User Configuration”, “Administrative Templates” và “System” ở phía bên trái.
Nhấp đúp chuột vào “Run only specified Windows applications” ở phía bên phải.

Chọn Enabled rồi kích vào “Show”.

Bảng thông báo dữ liệu sẽ hiện ra. Tại đây bạn có thể gõ ứng dụng bạn muốn cho người dùng chung sử dụng.
Sau đó, chọn OK rồi đóng cửa sổ Local Group Policy Editor

ngochocmai

Tài xế O-H
Bác đang dùng win nào? nếu là win 7 bác phải phân quyền sử dụng chương trình cho user bác đăng nhập win

Đầu tiên: Kích Start
Gõ “gpedit.msc” ở hộp tìm kiếm trong Start menu.

Local Group Policy Editor được mở ra. Kéo chuột xuống “User Configuration”, “Administrative Templates” và “System” ở phía bên trái.
Nhấp đúp chuột vào “Run only specified Windows applications” ở phía bên phải.

Chọn Enabled rồi kích vào “Show”.

Bảng thông báo dữ liệu sẽ hiện ra. Tại đây bạn có thể gõ ứng dụng bạn muốn cho người dùng chung sử dụng.
Sau đó, chọn OK rồi đóng cửa sổ Local Group Policy Editor

mình cài trên win8 bạn ah. mình cài winxp là ok ban ah. nhưng giờ lại đòi dongle giống như nó có thiết bị gì để cắm usb để nhận diện bản quền. không biết ai có dongle không co mình với. thank you

mrdp

Tài xế O-H
Em cài song khi vào biểu tượng trên màn hình chờ chút thấy cảnh báo microcat has not found an authorised dongle.Palease contact your microcat henpdesk for assistance nhấn ok thì biến mất em cài trên win7 32bite.

cowboypro

Tài xế O-H
@ OS: pó tay em làm theo lời bác bây h thoát ra ngoài k thể vào đc bất kể phần mềm nào , cứ vào 1 phần mềm bất kỳ nó hiện ra cái này: "this operation has been cancelled due to restrictions in effect on this computer.Please contact your system administrator".Bây h e bó tay k biết làm thế nào đây.gõ "regedit" k dc gõ lại "mpedit.msc" cũng k đc.Có nghĩa là nó khóa hết tất cả phần mềm lại r .GIờ e phải làm sao đây kiu e với chảng nhẽ cài lại win rõ vớ vẩn

Bạn hãy đăng nhập hoặc đăng ký để phản hồi tại đây nhé.

Bên trên